Hạng B2
2/10/04
207
109
43
Dear anh chị em,
Công ty tôi chuẩn bị nhập về 2 xe tải (loại đầu kéo) F-650 từ Mỹ, xe này sẽ được bảo hành toàn cầu nhưng không biết ở VN có chỗ nào làm được không? Nếu Ford VN nhận bảo hành thì Ford bên Mỹ xe chuyển chi phí bảo hành về Ford VN, tôi xem trên trang web của Ford VN nhưng không thấy có thông tin gì về loại bảo hành này cả. Anh chị em nào biết thông tin giúp nhé.

Thanks

Phùng Ngọc Phúc
E-mail: [email protected]

Hạng F
8/8/06
6.454
20.802
113
40
phungphuc nói:
Dear anh chị em,
Công ty tôi chuẩn bị nhập về 2 xe tải (loại đầu kéo) F-650 từ Mỹ, xe này sẽ được bảo hành toàn cầu nhưng không biết ở VN có chỗ nào làm được không? Nếu Ford VN nhận bảo hành thì Ford bên Mỹ xe chuyển chi phí bảo hành về Ford VN, tôi xem trên trang web của Ford VN nhưng không thấy có thông tin gì về loại bảo hành này cả. Anh chị em nào biết thông tin giúp nhé.

Thanks

Phùng Ngọc Phúc
E-mail: [email protected]
Ford Việt Nam lúc trước có bán gói gia hạn bảo hành.
Ví dụ: Xe bảo hành 3 năm, Khách hàng muốn tăng lên 5 năm sẽ trả thêm tiền, Và với các xe nhập cũng theo hình thức này/
Hiện tại Ford VN không còn làm. Nhưng Saigon Ford bên em có nhập xe Ford về bán, Có bảo hành cho khách hàng, Nên nếu bác muốn mua gói Bảo hành thì SGF sẽ cung cấp cho bác, Kể cả dịch vụ bảo dưỡng trọn gói trong suốt thời gian bảo hành.
Nếu cần thêm thông tin bác liên lạc với em theo số điện thoại dưói chữ ký nhé
Cảm ơn bác.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Ford không có bao hành toàn cầu bác nhé, trừ khi lúc bác mua thì bác yeu cầu nơi bán đăng ký bảo hành với Fo ở VN