Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Bảo hiểm 2 chiều khi mua xe cũ

Hạng B1
28/6/10
92
0
6
37
Em cưới con vợ 2 được 4 tháng rồi, em kết hôn với mụ qua mối lái (chủ cũ -> gara -> em), số là cái bảo hiểm 2 chiều của em bác chủ cũ mua cho người hưởng lại là chú Gara, thời hạn BH cũng chẳng còn bao nhiêu nữa (PVI 3 tháng), em muốn tận dụng xài cái bảo hiểm này để tút lại mụ ấy cho đẹp với các mụ vợ của anh em, các bác hướng dẫn em thủ tục, quy trình với. Cám ơn nhiều

Tập Lái
13/7/10
1
0
0
duacondihoc nói:
Em cưới con vợ 2 được 4 tháng rồi, em kết hôn với mụ qua mối lái (chủ cũ -> gara -> em), số là cái bảo hiểm 2 chiều của em bác chủ cũ mua cho người hưởng lại là chú Gara, thời hạn BH cũng chẳng còn bao nhiêu nữa (PVI 3 tháng), em muốn tận dụng xài cái bảo hiểm này để tút lại mụ ấy cho đẹp với các mụ vợ của anh em, các bác hướng dẫn em thủ tục, quy trình với. Cám ơn nhiều

trước tiên bác tìm mấy chỗ cần tút gạch vài đường cho trầy trầy rồi báo với bảo hiểm để BH xuống giám định hoặc bác lên cty BH báo. Bác cứ khai là va quẹt đồ đạc trong nhà or bị xe máy va quẹt ngoài đường rồi ghi trong biên bản như vậy, BH sẽ photo cavet, đăng kiểm, bằng lái, thẻ BH rồi bác đề nghị sửa tại gara của mình.
Trường hợp của bác thì chắc hết vài chai thôi khoảng vài ngày là em nó như mới. Bác cứ bình tĩnh khai bình thường là ok hết vì em làm bên BH nên mấy vụ này gặp hoài. Bác cần thông tin gì thì fone cho em hướng dẫn tận tình cho bác, số em đây 0978.10.11.77-Đăng

Tập Lái
16/4/10
9
0
0
khi nảo bác hết hạn bảo hiểm thì phone cho em: 0908.23.99.23, em giảm phí cho bác 15%