Hạng B1
29/3/19
86
85
18
43
Ko dài dòng luyên thuyên tôi xin đi thẳng vào vấn đề.
Dấu hiệu giá đất tăng và sẽ còn tăng.
1. Vào group, vẫn thấy nhiều bài đăng cần tư vấn mua nhà, mua đất
2. Vào group, vẫn thấy bàn tán sôi nổi, nhiều người vẫn quan tâm hàng ngày, dù đã chốt lời
3. Vào group, vẫn thấy các chủ đề dự án này nọ mới ở các khu vực
4. Vào group, thấy các bài cần tìm chung cư nhiều
5. Vào group, luôn thấy có 2 phe, 1 phe nói bùm và 1 phe ngược lại. Nhưng ra ngoài, ko 1 nơi nào chủ động giảm giá bán. Vẫn neo trên cây. Tùy tay nào thương lượng giỏi.
Hãy nhớ 1 điều. Dù muốn dù ko bds cũng sẽ tăng.
Dù muốn dù ko con cháu ta trước sau cũng sẽ tận hưởng các hạ tầng cao cấp như nước ngoài. Sing chẳng hạn... tàu điện ngầm, tàu cao tốc, các tuyến bus thông minh.

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Bác chủ nên thay nick đi. Nick này của bác chủ ko ai muốn đọc nữa đâu vì mất uy tín do đảo phỏm loạn cào cào khiến độc giả ko biết đâu mà lần về tư duy :D:D:D

Hạng C
13/11/15
944
637
93
HoChiMinh city, Vietnam
Ko dài dòng luyên thuyên tôi xin đi thẳng vào vấn đề.
Dấu hiệu giá đất tăng và sẽ còn tăng.
1. Vào group, vẫn thấy nhiều bài đăng cần tư vấn mua nhà, mua đất
2. Vào group, vẫn thấy bàn tán sôi nổi, nhiều người vẫn quan tâm hàng ngày, dù đã chốt lời
3. Vào group, vẫn thấy các chủ đề dự án này nọ mới ở các khu vực
4. Vào group, thấy các bài cần tìm chung cư nhiều
5. Vào group, luôn thấy có 2 phe, 1 phe nói bùm và 1 phe ngược lại. Nhưng ra ngoài, ko 1 nơi nào chủ động giảm giá bán. Vẫn neo trên cây. Tùy tay nào thương lượng giỏi.
Hãy nhớ 1 điều. Dù muốn dù ko bds cũng sẽ tăng.
Dù muốn dù ko con cháu ta trước sau cũng sẽ tận hưởng các hạ tầng cao cấp như nước ngoài. Sing chẳng hạn... tàu điện ngầm, tàu cao tốc, các tuyến bus thông minh.

Chủ thớt là cđt dự án nao, hay môi giới khu nào, hay PR cho khu nào... thì nói mịa ra cho nhanh ae bay vào mua kẻo hết

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Với chủ thớt, một con én vẫn có thể làm nên mùa xuân :D.
Bác chủ nên thay nick đi. Nick này của bác chủ ko ai muốn đọc nữa đâu vì mất uy tín do đảo phỏm loạn cào cào khiến độc giả ko biết đâu mà lần về tư duy :D:D:D

Hạng D
23/6/13
1.886
4.889
113
Đầu tư 4t mà quăng bom khắp nơi trên đây luôn, ớn ăn thiệt...

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
mùa xuân này ta chỉ cần 1 con én, điều này có thể thật sao ?
e cũng nể a thiệt, đọc xong còn rảnh mà reply , em đọc 2 dòng đầu là...kéo xuống coi bình luận rồi.
Bác chủ kiến thức về bđs gần như bằng 0 mà tỏ ra nguy hiểm!