Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113
Chiều nay, em đi Nguyễn Lương Bằng hướng từ FV về Hoàng Quốc Việt thì bị vịn khi vừa qua ngã tư chỗ Paragon.

CSGT báo lỗi vượt đèn đỏ. Họ bảo, khi đồng hồ đếm hết giây đỏ sẽ chuyển sang xanh NHƯNG chỉ xanh đèn rẽ phải, đi thẳng vẫn đỏ).

Em nhất quyết không chung chi và đòi lập biên bản thì họ cho đi.

Em có quay lại chỗ đèn đỏ này sau đó 1 tiếng đi công việc và tối nay cũng quay lại thì hết đèn đỏ là đèn xanh cho cả đi thẳng và rẽ phải. Như vậy là em bị hù hoặc tại thời điểm đó CSGT chỉnh đèn kỳ cục vậy?

Khá nhiều xe bị vịn, chắc cũng có mem CNL.

Hạng D
6/12/06
1.219
17.175
113
40
Hướng đó chỉ có đỏ rẻ trái và xanh đi thẳng/rẻ phải thôi.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
hù thôi. bác cứng cựa nên thoát
ngu thì chết chứ chả tại bị gì cả
Chiều nay, em đi Nguyễn Lương Bằng hướng từ FV về Hoàng Quốc Việt thì bị vịn khi vừa qua ngã tư chỗ Paragon.

CSGT báo lỗi vượt đèn đỏ. Họ bảo, khi đồng hồ đếm hết giây đỏ sẽ chuyển sang xanh NHƯNG chỉ xanh đèn rẽ phải, đi thẳng vẫn đỏ).

Em nhất quyết không chung chi và đòi lập biên bản thì họ cho đi.

Em có quay lại chỗ đèn đỏ này sau đó 1 tiếng đi công việc và tối nay cũng quay lại thì hết đèn đỏ là đèn xanh cho cả đi thẳng và rẽ phải. Như vậy là em bị hù hoặc tại thời điểm đó CSGT chỉnh đèn kỳ cục vậy?

Khá nhiều xe bị vịn, chắc cũng có mem CNL.
bọn Nam Sài gòn xài chiêu của đám gác đèn Bason.
Đèn mũi tên rẽ phải xanh lè, mà chúng nó ngoắc mình dô rồi bảo "Chú quẹo khi đèn đỏ"

Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113
Hướng đó chỉ có đỏ rẻ trái và xanh đi thẳng/rẻ phải thôi.
Tên trẻ trẻ nói với em là sau khi hết đèn đỏ sẽ có 15 giây ưu tiên cho xe quẹo vào Crescent Mall. Sau đó, đèn đi thẳng mới xanh.
Mẹ, nếu nó hù em thì lần sau gặp em sẽ xuống chửi vì lúc em bị vịn thì có khoảng 5 xe bị trước đó.

Hạng D
6/12/06
1.219
17.175
113
40
Tên trẻ trẻ nói với em là sau khi hết đèn đỏ sẽ có 15 giây ưu tiên cho xe quẹo vào Crescent Mall. Sau đó, đèn đi thẳng mới xanh.
Mẹ, nếu nó hù em thì lần sau gặp em sẽ xuống chửi vì lúc em bị vịn thì có khoảng 5 xe bị trước đó.
Đèn quẹo vào CM chỉ có hướng ngược lại.lần sau đập banh xác nó đi a.

Hạng C
4/1/16
644
3.001
93
Ko tin.
nếu ai sống ở pmh lâu thì đều hiểu tín hiệu đèn giao thông đường nguyễn lương bằng giao cắt với cái đường nội bộ ngay trung tâm triễn lãm là đèn lệch pha và lời mấy a csgt nói là đúng, có thể các a ấy đã linh hoạt giải thích cho a và để a đi, nhưng a lại cho rằng là csgt hù doạ a hok được nên cho a đi à.

hãy để a @Richievn vào xác nhận

Hạng D
2/6/11
1.492
66.370
113
Chỗ đó đèn đóm rõ ràng mà, cứ đúng đèn mà chạy, bắt láo chửi bỏ mẹ nó chứ sợ j.