Hạng D
13/1/14
1.936
12.155
113
Bị cúp đầu, thanh niên Trung Quốc đá gãy xương phụ nữ trên phố
Chỉ vì bị cúp đầu xe, nam thanh niên lái xe đuổi theo người phụ nữ, lôi cô này xuống đường và bắt đầu tung cước một cách không thương tiếc. Đáng chú ý là không có ai dừng lại để can ngăn hành động dã man này của người đàn ông côn đồ.[pagebreak][/pagebreak]

Camera hành trình của một ô tô đã tình cờ ghi lại được vụ hành hung này. Điều đáng nói là nhiều người chạy xe ngang qua nhìn thấy cô gái bị đánh nhưng không ai dừng lại giúp đỡ, mãi đến khi có người báo cảnh sát.

Cô gái sau đó phải vào viện cấp cứu trong tình trạng bị gãy xương và các chấn thương khác.

• Like
Reactions: ashigu
Hạng C
9/7/13
972
872
93
Người đàn ông mắc bệnh "Điên đường" (Road Rage). Người mắc bệnh này phải truy cứu trách nhiệm hình sự và tước bằng lái vĩnh viễn.

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Như này mới thấy công dụng của tính năng auto lock bảo vệ người đi đường như thế nào.
Em cũng bị một lần xém thế mà may chưa sao. Hôm đó em đi con Ranger 2009, đang đi lane 1 thì chú Taxi Vinasun đi Vios từ lane 2b lấn vào khi gần đến giao lộ, em cứ chạy không thắng thế là chú ấy bị cản sau xe em móc kéo xước cản trước. Thấy xe mình không sao em đi luôn, hi. Chú ấy dí theo đến đèn xanh đèn đỏ tiếp theo em dừng lại thì chú ấy đậu cách xa xe em nhưng bỏ xe cầm cây chạy qua, em ngồi yên đợi thì chú ấy đến giựt cửa và cửa mở luôn vì ko có auto lock, em phải xuống nước thì mới êm chứ ko cũng mềm xương rồi. Từ đó về sau lên xe mà ko có auto lock như mấy con xe của Ford, Hyundai SF bản anh Công là em phải lo nhấn nút lock.

Hạng B2
23/8/11
438
373
63
Bị cúp đầu xe, nhất là bị xe máy cúp đầu thì đa phần các bác tài sẽ nổi giận và lầm bầm chửi thề! Tuy nhiên, tới mức nổi điên như chú Ba Bành này thì quá lắm! Không thể chấp nhận được!

Cũng mong là anh em chúng ta, đôi khi có thể gặp tình huống này cần giữ bình tĩnh và cư xử với nhau một cách lịch sự. Trước khi hành sự nhớ hỏi nick ở Otosaigon!

:3dgoidien:

Hạng D
23/11/14
1.098
1.011
113
42
Đẳng cấp quân tử Tàu là đây! VN vài năm nữa dám cũng y chang!

• Like
Reactions: drlyphai
Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Chỉ vì bị cúp đầu xe, nam thanh niên lái xe đuổi theo người phụ nữ, lôi cô này xuống đường và bắt đầu tung cước một cách không thương tiếc. Đáng chú ý là không có ai dừng lại để can ngăn hành động dã man này của người đàn ông côn đồ.[pagebreak][/pagebreak]

Camera hành trình của một ô tô đã tình cờ ghi lại được vụ hành hung này. Điều đáng nói là nhiều người chạy xe ngang qua nhìn thấy cô gái bị đánh nhưng không ai dừng lại giúp đỡ, mãi đến khi có người báo cảnh sát.

Cô gái sau đó phải vào viện cấp cứu trong tình trạng bị gãy xương và các chấn thương khác.
Mấy thằng Tàu nó ác lắm, nham hiểm nửa. Ông bà ta có câu "THÂM NHƯ TÀU" là vậy.

• Like
Reactions: saigonman76