Theo bạn, đại lý Ford nào có dịch vụ bán hàng và chăm sóc khách hàng tốt nhất tại Sài Gòn ?

• Sài Gòn Ford Trần Hưng Đạo

Bình chọn: 54 9,8%
  • Sài Gòn Ford Trần Đình Xu

Bình chọn: 53 9,6%
  • Sài Gòn Ford Cao Thắng

Bình chọn: 137 24,8%
  • Sài Gòn Ford Phổ Quang

Bình chọn: 96 17,4%
  • Phú Mỹ Ford

Bình chọn: 82 14,9%
  • City Ford

Bình chọn: 59 10,7%
  • Western Ford

Bình chọn: 57 10,3%
  • Bến Thành Ford

Bình chọn: 151 27,4%

• Total voters
    552
  • Poll closed .
Tập Lái
14/4/17
7
1
3
46
Em chịu không hiểu sao cái Bến Thành ford lại được vote cao thế ? Chiều qua lúc 1h30 em vào ford bến thành trên đường trường chinh, vừa vào thấy 1 bàn 4 e ngồi ăn cơm hộp 1 bàn thì 5-6 e ngồi 8 chuyện. Khách vào nv cứ ngước mắt nhìn không thèm chào hỏi 1 câu.
Em xem thử chán chê cái xe eco xong tính về rồi mới có người ra hỏi " anh có ai tiếp chưa?". Cmn cái xe eco e xem cách bàn chúng nó đúng 0,5m mà.
Em chưa thấy cái đại lý nào vừa tối vừa bẩn không khí toàn mùi đồ ăn như thế có cho tiền cũng không vào lần 2.

Chỉnh sửa cuối:
Em chịu không hiểu sao cái Bến Thành ford lại được vote cao thế ? Chiều qua lúc 1h30 em vào ford bến thành trên đường trường chinh, vừa vào thấy 1 bàn 4 e ngồi ăn cơm hộp 1 bàn thì 5-6 e ngồi 8 chuyện. Khách vào nv cứ ngước mắt nhìn không thèm chào hỏi 1 câu.
Em xem thử chán chê cái xe eco xong tính về rồi mới có người ra hỏi " anh có ai tiếp chưa?". Cmn cái xe eco e xem cách bàn chúng nó đúng 0,5m mà.
Em chưa thấy cái đại lý nào vừa tối vừa bẩn không khí toàn mùi đồ ăn như thế có cho tiền cũng không vào lần 2.
Anh ở đâu em phi xe lên cho Anh lái thử

Tập Lái
14/4/17
7
1
3
46
Anh ở đâu em phi xe lên cho Anh lái thử
Cám ơn bác để dịp sau vậy e giờ chán cái dv ford quá. Bác nhắc cái vụ lái thử e lại điên, thế éo nào sale bên Bến Thành ford nó lại không cho em lái thử nó cứ nói bên QK 7 đang có event eco rồi đường đông... Em nói cho em vào cái đường vắng hay hẻm nào cũng không chịu.
Em chả biết chính sách ford như thế nào chứ cách đây 1 tháng em đi mua xe cho bà chị vào mazda cộng hoà , bmw NKKN đều thử thoải mái cuối cùng em xuống tiền ngay cái bmw vì cậu sale quá nhiệt tình chạy thử xe 1 vòng còn khuyến khích mình ra quốc lộ chạy tốc độ cao để test xe.

Cám ơn bác để dịp sau vậy e giờ chán cái dv ford quá. Bác nhắc cái vụ lái thử e lại điên, thế éo nào sale bên Bến Thành ford nó lại không cho em lái thử nó cứ nói bên QK 7 đang có event eco rồi đường đông... Em nói cho em vào cái đường vắng hay hẻm nào cũng không chịu.
Em chả biết chính sách ford như thế nào chứ cách đây 1 tháng em đi mua xe cho bà chị vào mazda cộng hoà , bmw NKKN đều thử thoải mái cuối cùng em xuống tiền ngay cái bmw vì cậu sale quá nhiệt tình chạy thử xe 1 vòng còn khuyến khích mình ra quốc lộ chạy tốc độ cao để test xe.
Chắc bên nó bán đắt quá đó bác bên em nghe có khách là chạy tới ngay

Hạng B2
21/8/12
448
360
63
50
Mỹ Tho Tiền Giang
Chạy thử ford chương trình Mỹ Tho
Hôm nay mình chạy thử eco. Chương trình làm hoàng tráng. Thất vọng nặng nề: đăng ký hẹn trước 13h30. Thủ tục chạy thử ok. Có rút thăm tặng quà... Mục đích lái thử để mua là chính mà nó cho mình chạy 1 đoạn 500m đường thẳng là xong. Ít ra cho chạy vòng nhỏ trong nội ô Mỹ Tho. Xem đánh lái vài cua, tốc độ thấp như thế nào. Vậy còn kêu mình gạch đánh giá xe nó khoảng 20 mục. Quá ghét mình nói 1 câu trả lại cho chị hết tôi về. Để có thằng nào nó hỏi mày thấy xe chạy ngon hôn. Mình nói tao chưa từng chạy.

Cạn lời. chưa mua đã bị, ....

Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
...Vậy hiện tại đang 2017 thì dịch vụ từ mua đến chăm sóc, Đại lý Ford nào đc hả các bác?
Tks! ^=^
sale Ford còn không dám vào đây bảo vệ bác ạ, thôi bác mua Honda + Toyota + Mazda đi cho nó lành. Mà Ford vừa đuổi toàn bộ dàn lãnh đạo của Công ty để thay máu, chắc cũng vì cái tư duy quản lý củ chuối không coi khách hàng ra gì đây mà. Đợi cái làn sóng đó về Việt Nam là bác sẽ được đối xử tử tế ngay. Em thấy là cứ thay ông Giám Đốc là ngon ngay.

Hạng D
2/5/16
1.909
1.858
143
sale Ford còn không dám vào đây bảo vệ bác ạ, thôi bác mua Honda + Toyota + Mazda đi cho nó lành. Mà Ford vừa đuổi toàn bộ dàn lãnh đạo của Công ty để thay máu, chắc cũng vì cái tư duy quản lý củ chuối không coi khách hàng ra gì đây mà. Đợi cái làn sóng đó về Việt Nam là bác sẽ được đối xử tử tế ngay. Em thấy là cứ thay ông Giám Đốc là ngon ngay.
Anh Hải cũng chán lắm, dịch vụ không kịp chạy theo doanh số.
Dịch vụ sau bán hàng thì nhà em đánh giá cao Toy và Honda.

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Western ford có thể xa với một số Bác nhưng theo em thấy qua 2 đời xe thì chất lượng phục vụ tốt, cơm trưa, nước uống, phòng khách riêng. Tuy không cao cấp lắm nhưng cũng rất ổn so với phần còn lại. Sau bảo trì bão dưỡng có alo thăm hỏi về chất lượng dịch vụ... chỉ một cuộc gọi nhưng cũng thể hiện sự quan tâm khách hàng. Cần cải thiện nhà ăn, chất lượng và vệ sinh hơn xíu.
Em thấy chỗ này cũng ok.

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Em chuẩn bị qua đấy ký hợp đồng.

Tập Lái
28/6/11
25
0
1
Trời ơi, sắp tới ngày bảo dưỡng xe mà thấy các bác đánh giá như thế này thì biết chui vào cái chỗ nào bão dưỡng đây. Mình từng đi Ford Trường Chinh và Cao Thắng, chẳng thấy chỗ nào ok cả.