Tập Lái
3/12/16
4
2
1
39
buồn quá nhỉ, sale phải niềm nở tiếp khách chứ, chủ thớt không mua nhưng đã giới thiệu người thân mua được 2 chiếc rồi, những lần sau chắc không vô đây mua nữa

Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Bác chủ phải làm sao như trùm ma túy Tàng Keangnam vậy đó. Vào Keangnam mua nhà đi dép lê bọn sales khi dễ và ko tiếp chuyện, nó về nhà chở mấy bao tiền mặt đến đập vào bọn sales và mua liền mấy căn. Từ đó có biệt danh Tàng Keangnam.hehehe

Hạng B1
7/8/12
56
10
8
Nhớ hồi nào cũng có 1 bác chủ cửa hàng iphone nổi tiếng Sài gòn diện nguyên cây đồ hơn 50chai vô tính mua 2 chiếc của 1 hãng xe Đức. Cơ mà bữa đó bác ấy đi xe máy nên sale ko niềm nở lắm thế là bác ấy quất luôn 2 con xe của 1 hãng đối thủ khác :)).

Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
Thôi đừng buồn bác ơi. Đời nó vậy! Đôi khi lờ từ chối là động lực để đến với cơ hội tốt hơn!

• Like
Reactions: hungbanme
Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
Đây cũng toàn quần short, dép lào, áo thun. Nhưng vào toyota Phú Mỹ Hưng xem xe, dc các nhân sales tư vấn rất nhiệt tình ,mời cafe miễn phí.
Em ko biết bác nghèo ra sao ? còn em chắc nhìn bèo hơn bác, vì em đi làm dang nắng nên mặt mày đen thui,gu của em cũng là dép lào ,áo thun lộc xộc.
Có điều em ko giàu , đi ăn đi uống sẵn sàng chi tiền triệu cho gia đình,còn ra xã hội 1000 vnd em cũng ko xài hoang phí. Xe oto từ suv đến sedan chạy dịch vụ em làm 4 con. Mặc đồ cùi thật, quan trọng là người ta nhìn vào thấy đồ cùi mà nể mới hay
p.s : bác có thấy thằng nào nhìn nhếch nhác dép lào bước xuống khỏi con merc và chỉ thẳng mặt 1 cặp chạy SH áo quần thơm tho và nói " đm mày chạy ngu vậy, mới mua xe nên khoe à. muốn khoe xe thì vào lane xe máy mà phi,đừng có vướng đường 4b bên đây " .