Hạng B1
27/6/19
58
173
46
36
Em định cuối tháng này đi Đà Lạt, nhưng nghe nói là đèo Prenn đóng để nâng cấp, mở rộng trong tháng 6 này. Bác đi mới về thấy tình hình như thế nào vậy bác?
Mình thấy củng bình thường bác, với thông thường mình không đi đường đèo Pren ma đi đèo sacom về nên củng chưa biết sắp tới sẽ thế nào, hôm qua mình mới từ quê về nek, nay người ta du lịch đông lắm

Tập Lái
25/7/10
23
1.423
78
Trãi nghiệm tuyệt vời, em mirage đó số sàn hay tự động vậy anh.?

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Quán tụi em hay ăn là quán bánh canh Dung- đối diện Dinh 2. Quán này khá ít khách du lịch biết. Chủ yếu dân địa phương thôi. Bánh canh khá ngon. Có thêm bánh trang cuốn khá hấp dẫn. Giá thành thì củng khá ok. Lần nào lên em củng hay ra đây ăn cả, như một thói quen rồi.
Quán bánh canh chả cá Dung này khoảng 5 năm trước khách du lịch chưa biết, giá bình dân, mỗi chiều làm vườn xong chạy xe về Dalat thường ghé ăn, chủ yếu khách quen là thợ thầy dân địa phương.
Thấy ngon bổ rẻ nên giới thiệu cho người Saigon cùng các đoàn, và giờ thì khách du lịch rất nhiều, giá cũng tăng gấp đôi, nên tạm biệt luôn.

Hạng B1
27/6/19
58
173
46
36
Quán bánh canh chả cá Dung này khoảng 5 năm trước khách du lịch chưa biết, giá bình dân, mỗi chiều làm vườn xong chạy xe về Dalat thường ghé ăn, chủ yếu khách quen là thợ thầy dân địa phương.
Thấy ngon bổ rẻ nên giới thiệu cho người Saigon cùng các đoàn, và giờ thì khách du lịch rất nhiều, giá cũng tăng gấp đôi, nên tạm biệt luôn.
Giờ em thấy quán nào củng vậy bác à. Thành phố Đà Lạt giờ xô bồ quá, nên em củng ít lên hơn, chỉ đi về quê, lâu lâu kiếm quán cafe đẹp thì lên dạo thôi bác.