Hạng D
18/3/08
1.535
12.576
133
Chiều nay rảnh, chạy xe lòng vòng khu An Dương Vương Quận 5 thì thật bất ngờ, thấy vài chiếc Series 3 F30 2012 đang bày bán rải rác ở đây. Mỗi showroom chỉ có 1 chiếc . Mình thắc mắc không biết sau nghị định gì đó thì các showroom nhỏ này đâu có được phép nhập xe mới, nhất là các dòng mơí ra này ? phải có uỷ quyền của hãng mới nhập được ? Với lại dòng mới ra này thì không thể có xe đã qua sử dụng được , đúng không ạ ? Bác nào đã từng mua xe ở đây cho biết về sửa chữa , bảo hành và giá cả với ...có được bảo hành toàn cầu của BMW không ? EA có chấp nhận bảo hành hay sửa chữa không ?
Thêm nữa, Audi A7 ( dòng này rất đẹp, vào trong khoang lái nhìn dàn nút điều khiển như máy bay) trưng ở các showroom này rất nhiều ...quá nể !
Mình chưa hỏi xem giá cả ra sao nhưng sẽ tham khảo tiếp ......

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
luật pháp giống như một bài tập lái,ta lách trái,lách phải,bác nào trình hay thì wa thôi có gì đâu.

Hạng B2
20/5/11
408
1
18
Có nhiều cách nhập về mà bác... Hehe, quay km cũng là một trong những cách đó đó...hôm trước e có nói chuyện với một bác ngoài Vinh Auto thì bác ấy nói cỡ nào cũng chơi được, quan trọng là chịu chi hay không vì thuế nhập khẩu xe đã qua sử dụng cao hơn so với xe mới rất nhiều. Hehe... Chiếc nhập ngoài ADV về e chắc chắn là xe lướt theo nghĩa bóng(vì có thể là xe chưa chạy nhưng quay tay...hehe, hoặc có thể về bằng con đường việt kiều hồi hương...) nhưng nếu nói brand new100% là chuyện hoàn toàn không thể rồi....đây là những điều e biết,có thể không chính xác 100% nha. Hehe

Hạng C
1/4/11
693
4
18
57
Bác nào biết giá và option kèm theo post cho anh em tham khảo với?Đang quan tâm bảm M-spost pakage không biết chừng nào có và Euroauto không nhập dòng này theo sale nói thế!

Hạng B2
12/6/11
467
13
28
47
@toyotafan : show hình đi Bác , có sớm dữ !

Last edited by a moderator:
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.419
113
Munchen nói:
luật pháp giống như một bài tập lái,ta lách trái,lách phải,bác nào trình hay thì wa thôi có gì đâu.
sống ở VN: đúng luật thì nghèo, sai luật thì chết, theo cả 2 thì ngon

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
:D mọi việc điều có hướng giải quyết riêng của nó