Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.397
17.980
113
Lâm Đồng
BMW đồng hành cùng Hội nghị Thượng đỉnh Việt Nam
Thương hiệu BMW là đơn vị vận chuyển chính thức của Hội nghị thượng đỉnh Việt Nam - Vietnam Summit 2016. Đây là một trong những hội nghị kinh tế quy mô và tầm cỡ nhất năm do The Economists tổ chức vào ngày 03.11.2016 tại khách sạn InterContinental Asiana Sài Gòn.[pagebreak][/pagebreak]

Hội nghị Thượng đỉnh Việt Nam - Vietnam Summit 2016 là diễn đàn kinh tế chia sẻ định hướng phát triển của Việt Nam trong tương lai, là nơi mở ra cơ hội mới cho các nhà đầu tư. Hội nghị Thượng đỉnh Việt Nam năm nay có sự tham gia của các chính trị gia như Phó thủ tướng kiêm Bộ trưởng bộ ngoại giao Phạm Bình Minh, Thứ trưởng Bộ ngoại giao Bùi Thanh Sơn, cùng các học giả, các nhà lãnh đạo doanh nghiệp, hoạch định chính sách v.v.

Đồng hành với hội nghị thượng đỉnh năm nay, BMW sẽ tài trợ mẫu xe BMW Series 5 và 7 làm phương tiện di chuyển cho chính khách, VIPs và các nhà lãnh đạo doanh nghiệp, học giả,…
BMW đồng hành cùng Hội nghị Thượng đỉnh Việt Nam

BMW cũng là thương hiệu quen thuộc được các đại sứ quán, tập đoàn/ công ty lớn tại Việt Nam lựa chọn là phương tiện di chuyển như Dự án Ngôi nhà Đức (Deutsches Haus), Lãnh sự quán Đức, Lãnh sự quán Thụy Sĩ, công ty Bayer Việt Nam và Samsung Việt Nam.

BMW Series 7 là mẫu xe đã gắn liền với nhiều sự kiện mang tầm quốc tế, là sự lựa chọn hàng đầu của các nhà lãnh đạo cấp cao và trong các sự kiện lớn toàn cầu như Hội nghị thượng đỉnh APEC, Hội thảo Ngân hàng thế giới và Hội nghị thượng đỉnh ASEAN, Hội nghị thượng đỉnh Việt Nam 2012 - Vietnam Summit 2012, chuỗi sự kiện “Bridges – Đối thoại hướng đến nền văn hóa hòa bình”…

BMW Series 5 cũng là mẫu xe đồng hành với nhiều sự kiện mang tầm quốc tế như Hội nghị thượng đỉnh APEC, Hội nghị Thượng đỉnh các nhà khoa học toàn cầu - The Global Young Scientists Summit@One-North, 37th Consular Corps Ball,…

BMW đồng hành cùng Hội nghị Thượng đỉnh Việt Nam BMW đồng hành cùng Hội nghị Thượng đỉnh Việt Nam BMW đồng hành cùng Hội nghị Thượng đỉnh Việt Nam BMW đồng hành cùng Hội nghị Thượng đỉnh Việt Nam

Hạng B2
23/3/12
264
59
28
phải chi đc 1 lần đc đèo trên con 730 :D
Bác có thích được đèo trên em này thì pm cho em, rồi em mời bác cảm nhận ở cái vị trí "V.I.P" của xe luôn bác nhé, xe đẹp chưn dài luôn ạ.
BMW Phú Mỹ Hưng hân hạnh tài trợ cho "mong đợi" của bác.
0938-232-009 Mr. Tuyền

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Ko chọn Mẹc mà lại chọn Bim à. Ko biết các hãng xe có mất xiền lobby để đc đồng hành cùng mấy cái Hội nghị này ko các bác nhỉ :D

Hạng D
22/8/14
1.240
377
83
33
Bác có thích được đèo trên em này thì pm cho em, rồi em mời bác cảm nhận ở cái vị trí "V.I.P" của xe luôn bác nhé, xe đẹp chưn dài luôn ạ.
BMW Phú Mỹ Hưng hân hạnh tài trợ cho "mong đợi" của bác.
0938-232-009 Mr. Tuyền
thank bác. có thời gian e sẽ lên ngồi cho biết người giàu ra sao. :p

• Like
Reactions: tuyen.nissan1