Tập Lái
10/10/16
14
7
3
36
Chả là em ôm mấy em hàn và nhật cũng hơn 10 năm, nên muốn thử trải nghiệm mới với mấy em trời tây, góm gém thóc lúa cưới em X1.
Mon men vào đây học hỏi nghiên cứu kinh nghiệm của các tiền bối đi trước về mấy pé nhỏng nhẽo này, đặc biệt là ae cùng seri với mình.
Nhưng hoang mang cực độ là em thấy box seri X toàn là X3, X4, X5, X6. Không thấy bóng dáng X1 đâu.
Tự hỏi liệu X1 không ai thèm đi hay dở tệ chổ nào mà vắng bóng như thế!!!
Post bài này với mong muốn được học hỏi làm quen với đại gia đình bim nói chung và ae X1 nói riêng ạ!!!
Chúc ae đầu tuần may mắn vui vẻ!!!

Tập Lái
30/8/16
7
14
3
53
Chả là em ôm mấy em hàn và nhật cũng hơn 10 năm, nên muốn thử trải nghiệm mới với mấy em trời tây, góm gém thóc lúa cưới em X1.
Mon men vào đây học hỏi nghiên cứu kinh nghiệm của các tiền bối đi trước về mấy pé nhỏng nhẽo này, đặc biệt là ae cùng seri với mình.
Nhưng hoang mang cực độ là em thấy box seri X toàn là X3, X4, X5, X6. Không thấy bóng dáng X1 đâu.
Post bài này với mong muốn được học hỏi làm quen với đại gia đình bim nói chung và ae X1 nói riêng ạ!!!
Ở VN chắc là ít X1 rồi. Ngay cả bên Mỹ này em cũng ít gặp X1 trên đường. X3, X5 là chủ yếu. Có lẽ X1 máy yếu ( đối với dòng SUV), nên ít người chuộng.

Hạng B1
28/3/16
65
26
18
35
Bác có gì cố lên X3 mà đi cho sướng cái cảm giác.
Nếu cần hỗ trợ bác dây thép 0971867822, Bim tốt obama tốt luôn

Tập Lái
10/10/16
14
7
3
36
Ra vậy, nhưng phù hợp với gia đình em. Cám ơn ae đã tư vấn ạ

Tập Lái
19/6/17
9
1
1
40
Có ai đang chạy dòng X1 trau dồi kinh nghiệm các thứ giúp với ạ ...

Tập Lái
17/12/14
2
0
1
34
Mình cũng vừa bê em x1, có nhiều cái cần học hỏi quá, bữa nào rãnh ae trao đổi kinh nghiệm với nhé

Hạng B2
1/4/11
250
172
43
hồ chí minh
x1 o vn options ko có gì lun nha bác chủ,suy nghỉ kĩ truoc khi cưới,có chiếc ghế chỉnh cơ,có chiếc vô lăng ko nút bấm,có chiếc điều hoà cơ,......ko có hộc lạnh sau,base oi là base ko đó

• Like
Reactions: trathanh83
Tập Lái
19/6/17
9
1
1
40
xe em X1 2010 cần thay đầu dĩa + âm thanh ai tư vấn em dòng tương thích với ạ, cám ơn 0903988633