Hạng B2
11/5/13
330
283
63
Hôm qua đang đi bỗng phát hiện máy lạnh xe yếu quá, không mát nên em đem xe ra chỗ làm máy lạnh bơm gas vào, thời gian bơm gas khoảng 10p. xong thì máy lạnh mát hơn thấy rõ, nhưng lại ngửi thấy mùi nước xịt phòng từ trong dàn lạnh thổi ra,
Liệu có gas máy lạnh mà người ta pha mùi vào sẵng không mấy bác ?!?! tại trước giờ em bơm gas thì dùng bình thường không có mùi lạ, nay tự dưng nghe mùi xịt phòng quá trời, xe em trước giờ không dùng nước hoa.
Mong các bác trả lời em biết, thanks !

Tập Lái
10/2/11
16
0
0
99% xe bác hệ thống lạnh bi xì nên mới có mùi, mà sạc ga mà thợ không kiểm tra gì hết kì vậy(xe bình thường mà lạnh yếu thường bị xì, dàn lạnh dơ, nhìu lúc lọc gió máy lạnh dơ quá cũng yếu
)

Hạng B2
11/3/14
110
88
28
Lúc bơm máy lạnh anh có ở đó hông ? Nếu anh hông có ở đó dzậy thì ông thợ xịt mùi thơm cho máy lạnh cho anh ngửi thơm đó mà.
Tui đọc sách thấy nói máy lạnh xe hơi bị hao hụt 3% cho 1 năm , nhưng xe tui nay 17 năm mà còn lạnh tưng lun . Xe anh bị xì AC rùi.

Tập Lái
20/5/09
19
0
6
43
Pháp sư nói:
Lúc bơm máy lạnh anh có ở đó hông ? Nếu anh hông có ở đó dzậy thì ông thợ xịt mùi thơm cho máy lạnh cho anh ngửi thơm đó mà.
Bác này nói chính xác nè....hjhj

Hạng B2
11/5/13
330
283
63
chạy sau 1 tuần hết mùi xà bông 90%, còn mùi 10% thôi, khỏe quá,