Tập Lái
18/4/07
34
0
0
Chiều nay bà xã e mang Focus bị bể kính chiếu hậu vào Western Ford để thay và bên bảo hiểm Bảo Long có NV ra xem và nói không có hàng, phải chờ 1 tuần sau mới có, sau đó có 1 tên khác ra nhìn thì nói là có hàng sẵn, sau đó 2 tên thỉ thầm gì đó nói nếu thay liền thì phải chi 1,5 triệu; bà cả e kg chịu làm rùm beng lên hỏi tại sao có hàng sẵn mà mấy a báo là chờ 1 tuần ? sau đó tụi nó chuyển sang nói là kính bị gãy do lỗi nhà SX nên nó kg chịu trách nhiệm :mad:, mịa xe minh bị quẹt mới bi vậy chứ ai muốn, bà cả e mới chơi chiêu nó vậy mấy a thay đi rồi tui trả tiền, thay xong thì bả nói xe tui bị tai nạn có mua BH thì mấy a phải chịu trách nhiệm, cãi 1 hồi rồi nó cũng thua yêu cầu đưa CMND ra nhưng bả kg mang theo ( đưa bằng lái có hình bả mà nó cung kg chiu ) nên buộc phải đưa 1,5tr thế chân vậy, mai mang CMND lên rồi lấy tiền lai ( kg biết mai nó có đưa lại kh nữa ). Nó làm khó đủ điều, kiểu này chắc tởn tới già với Bảo Long này. Có bác nào làm ở Bảo Long thì xem lại chứ thời buổi thông tin này làm ăn vậy thua cái chắc.

Hạng B1
15/5/09
63
0
0
Xe e vài tháng nữa hết BH Liberty đang định mua Bao Long mà nghe bác nói vậy thì e đành tạm biệt nó thôi....Thời buổi này mà còn làm ăn như vậy nữa !!!!

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Tụi bán BH ở VN chán thật. Mình cũng bị tụi BH viễn đông. Chán ở VN

Hạng C
13/2/08
557
11
18
bảo hiểm thì cuối cùng thắng nào cũng như thằng nào thôi các bác ơi!!!

Hạng C
13/11/09
705
199
43
45
chán tòan tập năm nay không mua nữa tự chịu trách nhiệm . chỉ mua BH trách nhiệm dân sự .

Hạng B2
21/1/10
160
22
18
Djokovic nói:
Xe e vài tháng nữa hết BH Liberty đang định mua Bao Long mà nghe bác nói vậy thì e đành tạm biệt nó thôi....Thời buổi này mà còn làm ăn như vậy nữa !!!!

Ủa sao nghe nói Liberty dịch vụ cũng duoc lắm, sao bác kg mua tiếp ? e đang tính sẽ mua bên này, bác cho biết lí do với.

Hạng D
9/5/09
3.409
16.125
113
tăng giá kinh khủng đó bác. E cũng chuẩn bị đổi nè

Hạng B2
21/1/10
160
22
18
Richievn nói:
tăng giá kinh khủng đó bác. E cũng chuẩn bị đổi nè

thường chỉ từ 1,4 - 1,5%, chứ tăng khủng là bao nhieu vay bác ?

Hạng D
9/5/09
3.409
16.125
113
Da em "được" tăng giá khoảng 145% (gấp đôi các hãng khách) cộng thêm khấu trừ VND1tr ah. Giải thích láf ÚSD tăng (mịa nó em làm ngân hàng nè), phụ tùng tăng giá (Các bác làm hãng confirm hộ) cộng thêm ti tỉ các thứ.
Ah, mà các bác xem vụkhaaus trừ nhé. Hômt rước sale nói chuyện với em có ý định lùa dối bị em tạt luôn. KHấu trừ là khi xe bác sửa ít hơn định mức ---> bác tự trả, cao hơn định mức thì bác trả định mức.---> bacs luôn phải xì tiền, max là phần khấu trừ đó, chứa không phải là k phải trả tiền nếu chi phí sửa chửa cao hơn định mức đâu ah