Hỏi/Đáp Kỹ Thuật C300 AMG cần độ thêm gì nữa

Hạng B2
4/4/15
190
102
43
22
xin chào cả nhà cho e hỏi xí , số là e sắp lấy bé c300 , nhưng e thấy bé nó còn thiếu vấn đề cửa hít ( e o bit viết bằng tiếng anh cả nhà thông cảm ) vậy e hỏi các bác sale và kỹ thuật bên mer , cũng như các chuyên gia ( gara ngoài hãng ) tư vấn giúp e nhé . E thấy c300 cũng full rồi nhưng có thêm cửa hit thì tuyệt vời hơn . Hoặc cần độ thêm gì nữa thì các cao nhân cho e xin ý kiến . Xin cám ơn

Tập Lái
8/10/16
20
17
3
41
Hehe...Tiểu S Class này thiếu mất 2 Option hay là: Cửa hit và ghế sưởi kèm massage. Không độ được bác ạ!!!

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
xin chào cả nhà cho e hỏi xí , số là e sắp lấy bé c300 , nhưng e thấy bé nó còn thiếu vấn đề cửa hít ( e o bit viết bằng tiếng anh cả nhà thông cảm ) vậy e hỏi các bác sale và kỹ thuật bên mer , cũng như các chuyên gia ( gara ngoài hãng ) tư vấn giúp e nhé . E thấy c300 cũng full rồi nhưng có thêm cửa hit thì tuyệt vời hơn . Hoặc cần độ thêm gì nữa thì các cao nhân cho e xin ý kiến . Xin cám ơn
Lạy bác, độ cửa hít làm gì? Mà cũng khó độ lắm đó.
cửa hít em thấy là chán nhất vì nói thật cửa ô tô là phải đóng ra cái tiếng phầm phật mới ok.

• Like
Reactions: VuManhTruong
Hạng C
5/2/09
594
4.202
93
Độ cửa hít có phải là nó hít đúng mùi chủ xe mới mở cửa phỏng bác? :)
He he, đùa bác chơi.
Con này có mấy cái em thấy cần độ: Dán tem để tăng 10% công suất, độ làm sao để tăng chiều dài thêm 400mm, tăng chiều ngang thêm 100mm là chuẩn bác ợ. :) Ghế là da nhân tạo, chưa được mềm mại mượt mà, bác mua thêm bộ da thật chính hãng nữa là chuẩn. Một số bác muốn gắn thêm sub điện, nhưng theo em không cần.
Túm lại là ngoài những thứ trên cho em nó biến thành S Class, bác chẳng cần độ thêm gì, cứ leo lên mà vút thôi.

Tập Lái
8/10/16
20
17
3
41
Mình thấy chỉ tiếc là không có hộp số 9 cấp thôi. Còn lại mấy option kia không quan trọng

• Like
Reactions: VuManhTruong
Tập Lái
8/10/16
20
17
3
41
Nói chung em mà đủ thóc thì xúc E cho sướng. C300 AMG cũng không thể sướng bằng E200. Tạm thời tạm hài lòng với em Navara EL đã, sang năm đủ thóc múc E mới lun

• Like
Reactions: BiEm320