Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
Nước của hệ thống rửa đèn pha có chung với hộp nước rửa kính không ạ! Hay nó lấy nước từ bình dự trữ nước làm mát ạ? Chả là hai hôm nay em đi trời mưa rửa pha đèn không hoạt động! Trong khi nước rửa kính vẫn còn!
Cám ơn các bác trước!

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46
RE: Các bác chạy xe SFE - SLX Cho em hỏi?

Cái này xe em không có nên em cũng không biết nữa. xì pam tí :D:D:D:D:D:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: nhh2811

Nước của hệ thống rửa đèn pha có chung với hộp nước rửa kính không ạ! Hay nó lấy nước từ bình dự trữ nước làm mát ạ? Chả là hai hôm nay em đi trời mưa rửa pha đèn không hoạt động! Trong khi nước rửa kính vẫn còn!
Cám ơn các bác trước!
Theo tôi cả hai hệ thống này chung nhau. Vấn đề là cách sử dụng hệ thống rửa đèn pha của bác? Vì hệ thống chỉ hoạt động khi bác bật đèn pha lên thôi!:D

Hạng B2
17/6/04
346
0
16
47
Hà Nội

Trích đoạn: Kienvang

Trích đoạn: nhh2811

Cám ơn các bác trước!
Theo tôi cả hai hệ thống này chung nhau. Vấn đề là cách sử dụng hệ thống rửa đèn pha của bác? Vì hệ thống chỉ hoạt động khi bác bật đèn pha lên thôi!:D
Chính xác là phải bật pha thì nút rửa đèn mới có tác dụng. Bác lưu ý là mỗi lần nó phụt 2 phát đấy, rất mạnh, bắn tung toé.

Hạng B2
28/9/07
372
3
18
49
HN open

Đi xe HMV quả là thiệt thòi,
cái vụ phụt nước rửa đèn pha này hay thật.Em hay phải đi đường bẩn thỉnh thoảng lại phải xuống xịt pha bằng cơm chỗ nào xa nguồn nước lại phải thêm cả Lavie

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Vậy chắc E phải check lại vụ này rồi! Em cũng biết nó hoạt động khi pha bật mà! Nhưng sao 2 hôm nay không được! có gì sẽ báo lại các bác!;);)

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Chắc bác thao tác ko đúng thôi ...:D:D
Mà bác để ý phọt nhẹ thôi nhé ... chẳng may phọt vào chị em đi đường thì ...:D

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: Mrpinocio

Chắc bác thao tác ko đúng thôi ...:D:D
Mà bác để ý phọt nhẹ thôi nhé ... chẳng may phọt vào chị em đi đường thì ...:D

Bác cứ yên tâm ! Em luôn biết mà! Chữ ký của em đấy thôi!
Không phọt lung tung mà có vấn đề mới phải hỏi các bác chứ!
Em hứa là không phọt lung tung đâu!:D:D:D

Last edited by a moderator: