Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam
Ngày 04 tết em tính chạy từ Long Hải ra Nha Trang, nghe nói có đường ven biển đi được lắm, nhưng em tìm hoài không được, cả Vietmap lẫn địa điểm chấm cơm đều chỉ chạy từ Long Hải theo QL 55 ra Hàm Tân rồi vẫn theo QL 1A đi Nha Trang.
Bác nào biết đường chỉ em với.
À tối 4 tết em có mặt ở Nha Trang, mấy bác off ở đâu post lên cho em ké tí

Hạng B2
5/9/09
464
20
18
Bác tham khảo đây nhá, chúc bác 1 chuyến đi vui vẻ.

Hạng B2
5/9/09
464
20
18
Sory bác em up cái link vẽ đường sẵn cho bác hoài ko được, thôi bác vô vietbando.com tự tim vậy

Hạng D
17/3/09
1.086
59
48
53
HCM
hoaiphong99 nói:
Ngày 04 tết em tính chạy từ Long Hải ra Nha Trang, nghe nói có đường ven biển đi được lắm, nhưng em tìm hoài không được, cả Vietmap lẫn địa điểm chấm cơm đều chỉ chạy từ Long Hải theo QL 55 ra Hàm Tân rồi vẫn theo QL 1A đi Nha Trang.
Bác nào biết đường chỉ em với.
À tối 4 tết em có mặt ở Nha Trang, mấy bác off ở đâu post lên cho em ké tí

Sáng mùng 4 em đi từ Vũng Tàu ra Nha Trang rồi off cùng anh em như cái link http://www.otosaigon.com/forum/m1923774.aspx của bác H***EXTREME. Đi đường ven biển cũng được nhưn xa hơn tý nếu bác thích ghé Mũi Kê Gà hay Mỏm Đá Chim chơi. Em thì cứ qua Lagi lao ra ngã ba 46 nhập vào QL1A cho lành. Em xuất phát 5h sáng ở Vũng Tàu, bác có máu anh em mình đuổi nhau cho vui.
Để tìm đường bằng vietbando chấm cơm bác bắt nó đi từ Long Hải qua Mỏm đá Chim, Hải Đăng Kê Gà, Phan thiết là nó chỉ cho bác đường ven biển liền, chứ bác viết Long Hải Phan thiết thì nó không chỉ đường ven biển vì đường này dài hơn đường ra ngã ba 46.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.