Hạng B2
7/5/08
251
0
0
tuyên quang
em đang chuẩn bị đổi đăng ký em M6 của em sang chính chủ tên em để đi đâu cho đỡ phải lén lút các bác ạ! nhưng em chưa rõ về thủ tục, cách thính thuế , vợ em ra đời năm 2003 nhờ các bác giúp em với.
ĐẶC BIỆT LÀ CÁCH TÍNH THUẾ VÀ VỊ TRÍ ĐÓNG SỐ KHUNG VÀ SỐ MÁY CÁC BÁC NHÉ

Tập Lái
16/7/10
27
1
0
Em vừa làm xong. Số khung, số máy, bác chạy xe qua 282 Nơ Trang Long( Chạy thẳng vào trong, đừng để mấy thằng Cò nó kéo). Ở đó sẽ có mấy chú chờ bác sẵn, cà số khung, số máy cho bác, khoảng 30N 1 lần bác nhé. Cần thêm gì, bác nhắn vào địa chỉ mail này cho e, e se hướng dẫn thêm cho bác. [email protected]

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
nkhanhthanh nói:
Em vừa làm xong. Số khung, số máy, bác chạy xe qua 282 Nơ Trang Long( Chạy thẳng vào trong, đừng để mấy thằng Cò nó kéo). Ở đó sẽ có mấy chú chờ bác sẵn, cà số khung, số máy cho bác, khoảng 30N 1 lần bác nhé. Cần thêm gì, bác nhắn vào địa chỉ mail này cho e, e se hướng dẫn thêm cho bác. [email protected]

Bác chủ ở tận Tuyên Quang bác ạ. Chạy con xe vào SG chỉ để cà số khung số máy thì hơi mệt
.
Mấy bác chạy M6 đâu hết rồi, vào giúp ông Ngọc Hoàn kìa:mad:

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
Đối với M6:

Số máy thì nó phía trêm mặt máy (từ hướng đầu xe nhìn vào thì ở sau).

Số khung thì nằm dưới sàn phía bên ghế phụ nhé.

Chiều nay em sẽ chụp hình và post lên cho các bác rõ hơn nghen. Dạo này em bận quá. Thông cảm nhé.:D

Hạng B2
7/5/08
251
0
0
tuyên quang
nisibili nói:
Đối với M6:

Số máy thì nó phía trêm mặt máy (từ hướng đầu xe nhìn vào thì ở sau).

Số khung thì nằm dưới sàn phía bên ghế phụ nhé.

Chiều nay em sẽ chụp hình và post lên cho các bác rõ hơn nghen. Dạo này em bận quá. Thông cảm nhé.:D

em cảm ơn bác Kế và toàn thể anh em hội MAZDA