Theo các bác hãng Taxi nào em nên vào

• Total voters
    2
Tập Lái
9/5/15
15
2
3
32
Hiện tại em đang có nhu cầu xin công việc lái xe taxi ở Hà Nội. Em đọc thấy có taxi Mai Linh và Taxi Group là 2 hãng lớn ở Hà Nội nhưng không biết thực hư anh em lái xe đang làm như nào, liệu làm ở Hà Nội có khó khăn và mức thu nhập có đảm bảo không nữa.
Bây giờ em thấy còn xuất hiện thêm cả GrabTaxi nữa nên hơi loạn.
Em nhớ các bác đã từng tham gia có thể tư vấn cho em thêm với ạ.

Tập Lái
2/6/15
26
10
3
mình chạy cho mai linh dc vài tháng nay, thu nhâp tương đối tốt, tháng đầu khá tệ do là lái mới, grap taxi là app cài trên đt, bác chạy mai linh, cài app của grap taxi để có thêm nguồn khách, sẽ có thu nhập tốt, mai linh được cái là anh em tài ko tranh giành khách của nhau (dĩ nhiên là cũng có những chú xấu tính, nhưng ko đáng kể, và những chú này thường là bị anh em lão luyện xỏ mũi vài lần nên cũng ko dám bành trướng, mình chạy trong sài gòn, nhưng ở đâu thì gặp tài mai linh cũng được anh em hỗ trợ tốt cả. bác cứ mạnh dạn vào mai linh nhé. khi phỏng vấn thì ghi tên người giới thiệu của mình nhe, mình tên trương trần ngọc vũ, mã nhân viên là M018147

Tập Lái
9/5/15
15
2
3
32
mình chạy cho mai linh dc vài tháng nay, thu nhâp tương đối tốt, tháng đầu khá tệ do là lái mới, grap taxi là app cài trên đt, bác chạy mai linh, cài app của grap taxi để có thêm nguồn khách, sẽ có thu nhập tốt, mai linh được cái là anh em tài ko tranh giành khách của nhau (dĩ nhiên là cũng có những chú xấu tính, nhưng ko đáng kể, và những chú này thường là bị anh em lão luyện xỏ mũi vài lần nên cũng ko dám bành trướng, mình chạy trong sài gòn, nhưng ở đâu thì gặp tài mai linh cũng được anh em hỗ trợ tốt cả. bác cứ mạnh dạn vào mai linh nhé. khi phỏng vấn thì ghi tên người giới thiệu của mình nhe, mình tên trương trần ngọc vũ, mã nhân viên là M018147
Em cám ơn Bác Vũ đã hỗ trợ

Tập Lái
9/5/15
15
2
3
32
Vào vieclamlaixe .net
Câu hỏi tự PR lộ liễu và xàm nhất trong ngày.
Em muốn các bác tham gia trao đổi về 3 công việc taxi mà em nghĩ là anh em đang phân vân nhất thôi thì đâu có gì là PR và xàm hả bác

Hạng F
16/7/15
6.297
25.170
113
Em muốn các bác tham gia trao đổi về 3 công việc taxi mà em nghĩ là anh em đang phân vân nhất thôi thì đâu có gì là PR và xàm hả bác
tới câu này của bác thì em khẳng định là "xàm"
bác vui lòng tự đọc lại bài ở post 1 của mình đi.

• Like
Reactions: VuaBuoi.vn