Hạng C
29/12/10
742
3
0
33
ETON shirts
facebook.com
* Hiện gia đình e (cả ba ruột và ba nuôi) đều có nhà máy xay xát lúa gạo ở Long An với quy mô cũng tạm ổn. E có thể cung cấp số lượng gạo lớn để cho các bác có nhu cầu phân phối hoặc xuất khẩu. Các bác có nhu cầu hoặc có biết ai cần thì pm e nhé! Nếu giới thiệu thì e sẽ cắt % lại cho ạ ! :D Thanks các bác.
P/s: E lấy topic bóg điện lun để khỏi tạo topic mới ! :D

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: vinh99vn
Chi Hội Trưởng P.O.C
Re:Có bác nào cung cấp bóng điện ko?

Mấy năm nay e làm công trình thì phần điện và cung cấp bóng đèn tiết kiệm đều e giao cho 1 người bạn là Phó GĐ bên Điện Quang . Bên đó ko chỉ cung cấp bóng đèn mà đội ngũ thi công rất chuyên nghiệp . Vì cây nhà lá vườn , nên thi công thì nguồn cung cấp trong kho rất mạnh , bảo hành vô tư , sướng .
Với lại có vay có trả , vì anh đó cũng giới thiệu cho mình vừa làm xong nhà hàng cho a Thân , Tổng Giám đốc Bến Thành Ford .
Zen gọi số này nhé : a Chương 0903 687026

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.152
113
www.phindeli.com

Em cũng bán bóng đèn đây, thời buổi khó khăn này cái gì có người mua là bán hết :D

Nếu còn chỗ thì Zennie cho anh xin thông tin qua PM nhé. Thanks em.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/5/07
151
31
28
53
Re:Có bác nào cung cấp bóng điện ko? - Em hỏi ké về Solar

Cho em hỏi ngoài lề 1 chút:
Em có người quen bên Mỹ muốn hỏi về việc điện năng lượng mặt trời liệu có tiêu thụ được ở VN hay ko: 1 bộ khoảng 9 miếng panels như thế này có thể sản xuất được 3kw thì có phù hợp & tiêu thụ được cho các gia đình ở VN hay ko ah.

Bác nào làm trong lĩnh vực này, tư vấn giúp em với nha. Cám ơn các bác

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Zennie nói:
Đối tượng khách hàng: quân đội.

mợ de ni cho e hỏi tí, mợ pm dùm mình là khách hàng này là quân khu 7 hay 9 hay là TP.HCM ? Để e không trùng ạ
chúc mợ cuối tuần tươi xinh ;)

Tập Lái
2/3/11
18
285
48
44

Hiện nay ơ vn có rất nhiều ngươì rât thích xài điện mặt trời, tuy nhiên cái khó lớn nhất là giá thành còn quá cao, nếu bác nhập về mà giá thành phải chăng thì chăc chắn sẽ bán được, nhưng Em đoán rằng chắc ko rẻ đâu.:)
billnpn nói:
Em có người quen bên Mỹ muốn hỏi về việc điện năng lượng mặt trời liệu có tiêu thụ được ở VN hay ko: 1 bộ khoảng 9 miếng panels như thế này có thể sản xuất được 3kw thì có phù hợp & tiêu thụ được cho các gia đình ở VN hay ko ah.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.803
113

hoaxuongrong11 nói:
Hiện nay ơ vn có rất nhiều ngươì rât thích xài điện mặt trời, tuy nhiên cái khó lớn nhất là giá thành còn quá cao, nếu bác nhập về mà giá thành phải chăng thì chăc chắn sẽ bán được, nhưng Em đoán rằng chắc ko rẻ đâu.:)
billnpn nói:

đọc chiết tính thấy tính suất đầu tư khoảng 6$/W là chạy mất dép rồi.
của ông anh bên Mẽo sản xuất nè
http://bentek.com/Solar_Products/index.php