Hạng B2
23/5/09
225
1
18
các bác giúp em nơi nào ở sg cân góc lái xe bằng máy ,số là em mới mua xe . chủ trước 1y kia của em nó đem đi cân chỉnh chổ náo mà bị ăn vỏ và lệch lái , sao mấy ngày em đem vào ford cao thắng thì mây bác chỉ sang phô quang để đo sắt si nhưng đo và kiêm tra rồi thì xe em vẩn con gin không bị đâm đụng gì và có anh thơ bên phổ quang phán là bị lêch góc lái nhưng sâu khi thay mâý miếng canh thì vẩn lêch . các bác giúp em

Hạng D
31/10/08
1.288
6
38
ra quang vũ thử xem bác ! nằm trên đường adv hướng từ chợ an đông vừa qua ngã tư huỳnh mẫn đạt bên tay phải .

Hạng B2
23/5/09
225
1
18
dạ hối chiêù em đả lam ở quang vủ rối nói chung là ok nhưng em muốn test bắng máy cho chác ăn em sợ đi xa mà bị ăn vỏ

Tập Lái
12/6/08
29
0
0
53
Có lẽ bác vmkv cần chỗ đo tự động tất cả thông số như góc đặt, độ chụm, độ nghiêng, thông số nào không đúng sẽ hiện màu đỏ, chỉnh đúng rồi thì hiện màu xanh. Máy này có phần mềm đi theo hiệu xe, đời xe ...Nếu là xe Daewoo thì ngay vòng xoay Lý thái Tổ, Ngô gia Tự có chỗ cân xe bằng máy và bán vỏ xe Kumho (có bảng hiệu là một vỏ xe thật to gắn phía trên). Không biết có áp dụng được cho những hiệu xe khác hay không, 300K một lần. Thợ nhiệt tình nhưng hình như chưa nắm vững phần mềm sử dụng máy lắm.

Tập Lái
31/3/10
40
0
0
ra hồng cường đi bác ở đó có cân chỉnh thước lái tự động đó nghe nói mua máy hơn 1 tỷ lận mà

Hạng D
19/9/09
1.369
89
48
51
Karaoke KTV
Re:các bác giúp em nơi nào ở sg cân góc lái xe

Donam1515 nói:
ra hồng cường đi bác ở đó có cân chỉnh thước lái tự động đó nghe nói mua máy hơn 1 tỷ lận mà

Địa chỉ ớ đâu v bác>?