Hạng B2
11/5/13
330
283
63
thanks các bác nhiệt tình giúp đỡ. em close topic

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/11/12
385
124
43
HCM
cameraip-wireless.tk
bác ra siêu thị là có nguyên cuộn ống dùng để tưới cây hay xịt vườn có sẵn đầu nối như bác nói, chỉ cần gắn vào nghe click cái là xong ko cần vặn hay xoay gì cả. em thấy ở metro và coop mart đều có, lotte mart cũng có luôn còn ở Bình Dương em ko rành.

Hạng D
24/8/10
1.040
531
143
39
TP. Hồ Chí Minh
Cái này ở Sài gòn thì khu Ngã tư 7 hiền bán rất nhiều Bác ạ, ở Bình đương thì em chịu ! Còn nếu Bác không bao giờ xuống Sài Gòn mà muốn mua dùm thì em giúp Bác được! Mua xong gửi chuyển Fax cho Bác thôi chứ em cũng ít khi đi Bình dương !
Cái Bác cần thì đúng là cái này

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/5/13
330
283
63
dây loại này ở BD cũng có bác ạ, thanks bác nhiều nha, ở tiệm nước có nhiều lắm, tại em không biết, thanks bác nha.
dolathanh nói:
Cái này ở Sài gòn thì khu Ngã tư 7 hiền bán rất nhiều Bác ạ, ở Bình đương thì em chịu ! Còn nếu Bác không bao giờ xuống Sài Gòn mà muốn mua dùm thì em giúp Bác được! Mua xong gửi chuyển Fax cho Bác thôi chứ em cũng ít khi đi Bình dương !
Cái Bác cần thì đúng là cái này

Hạng B2
11/5/13
330
283
63
mua ở tiệm ống nước nào cũng có bác à, vòi tưới cây 5m hoặc 10m cũng đc.

Tập Lái
23/4/14
4
0
0
Xin chào các bạn, mình là mem mới, mình hiện đang là nhân viên kinh doanh của DNTN Hoàng Nam chuyên cung cấp thiết bị vệ sinh công nghiệp của hãng Karcher website: mình vừa đi dạo quanh google tìm khách mua sp của hãng Karcher thì thấy được topic này , mình xin nói thêm về một số thông tin cần thiết cho máy phun rửa của bạn được sử dụng tốt hơn nhé.
Các lưu ý để máy sử dụng tốt:
  • Nên sử dụng trực tiếp nguồn nước cấp đầu vào cho máy từ hệ thống nước chính.Qua hệ thống ống dẫn mềm đến vị trí máy hoạt động.Trong trường hợp bất khả kháng, không có nguồn nước trực tiếp mà phải sử dụng nguồn nước gián tiếp( Vd : thùng chứa nước).
  • Thùng chứa nước cần được đặt cao hơn máy khoảng 30-50 cm để nước cấp vào đủ.
  • Tránh để nước quá cạn khi vận hành máy.
  • Sau khi tắt máy cần phải bóp cò súng để xả áp lực còn lưu lại từ máy đến báng súng.Để tránh tình trạng áp lực dồn nén làm hư máy và báng súng.
chủ Topic đang muốn mua phụ kiện của máy Karcher , bạn có thể add nick skype của mình nhé trangle2529 hoặc gọi số 0907 033 229 để mình có thể tư vấn thêm và tìm thêm phụ kiện bạn cần nhé.
( hy vọng thông tin này có thể giúp ích cho bạn :) )