Hạng B2
12/11/07
190
0
0
Các bác ơi, iem mới mua được con xe ghẻ... lần đầu tiên được lái xe iem sướng phê luôn, nhưng có 1 điều mãi em vẫn không hiểu, các bác giúp em với...

Sao em lấy xe về, đổ xăng vào chạy một thời gian thì xăng lại hết nhẵn các bác ạ... em lại phải đổ thêm, mấy hôm sau lại hết... em buồn quá, tính bán con xe chứ xăng cứ hết hoài thế này thì tiền đâu để nuôi vợ cả, các bác có cao kiến gì giúp em với...

:):D[8D]
Hôm nay chả có việc gì làm, vào xin các bác tí lời khuyên, bác chủ bến có rảnh thì cho bài này vô bến luôn nhé [8D]

Hạng B2
12/11/07
190
0
0
RE: Các bác giúp với... xe iem bị sao rùi... huhuhu

Quên, con vợ 2 của em tên Santa Fe... :D

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Troài... xe bác cũng giống em... cứ đổ xăng đầy thì một thời gian sau lại hết...
Chúc bác sớm vô bến :D

Hạng B2
19/9/06
218
1
0

Xe của bác giống em ghê, rõ ràng trưa em ăn no căng thế mà tối đến đã đói, lại phải sực. mà ăn song em ngủ chứ có làm gì đâu. Chào anh, bán cho em vé tiễn khách

Hạng B2
18/10/06
146
0
0

Bó tay với mấy ông rỗi hơi này! :mad:

Hạng B2
16/8/07
170
0
16

Trích đoạn: smallcar

Các bác ơi, iem mới mua được con xe ghẻ... lần đầu tiên được lái xe iem sướng phê luôn, nhưng có 1 điều mãi em vẫn không hiểu, các bác giúp em với...

Sao em lấy xe về, đổ xăng vào chạy một thời gian thì xăng lại hết nhẵn các bác ạ... em lại phải đổ thêm, mấy hôm sau lại hết... em buồn quá, tính bán con xe chứ xăng cứ hết hoài thế này thì tiền đâu để nuôi vợ cả, các bác có cao kiến gì giúp em với...

Hôm nay chả có việc gì làm, vào xin các bác tí lời khuyên, bác chủ bến có rảnh thì cho bài này vô bến luôn nhé [8D]

Thử đổ dầu vào chạy xem có nhanh hết như xăng không, nếu lâu hết thì cứ đổ dầu vào mà chạy bác ạ :D

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Bác cứ cho vào trung tâm cai nghiện ........xăng là ổn hết./.

Hạng B2
7/9/07
146
0
0

Trích đoạn: SkyRider

Trích đoạn: smallcar

Thử đổ dầu vào chạy xem có nhanh hết như xăng không, nếu lâu hết thì cứ đổ dầu vào mà chạy bác ạ :D
em bổ sung nè, bác đổ 2/3 bình là xăng, 1/3 bình là nước, cá độ với bác xăng sẽ không hết đâu ngoại trừ...:D

Hạng B2
12/11/07
190
0
0

Công nhận, đề tài giải trí cũng nhiều người quan tâm thế... tới bây giờ hơn 100 lượt coi rồi :D
@xengua: nước chỉ dùng đổ cho xe ngựa của bác thôi... chứ đổ vào xe em thì xăng không hết mà em hết xiền á! [8D]
Sau khi đọc reply của các bác em cảm thấy relax rất nhiều... :)
Cám ơn các bác!

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.193
113
www.phindeli.com

Xe của em lúc mới mang về cũng bị giống xe bác, sau đó em đã phát hiện ra cách chữa bệnh cho em nó: em mua 1 con trâu về cho nó kéo xe, thế là nó ăn xăng ít hẳn đi, ko tin bác cứ thử coi ...