Hạng B1
12/10/16
83
70
18
33
http://www.beatvn.com/post/122118
Các cụ đi sửa xe hay bảo hành trong hãng thì nên cẩn thận nhé. Giờ chẳng tin cha con thằng nào được đâu ạ.
bác kia đưa xe đi sửa, vào hãng nó tháo capo xe lắp sang xe khác.. thái độ thằng nhân viên thì như shit, không tôn trọng khách hàng. Kia hải phòng

Hạng B1
12/10/16
83
70
18
33
Xa quá không quan tâm
Nói như bác thì em cũng chịu ạ. Ở đây em không nói xa hay gần, mà em đang nói trong một hệ thống đại lý mà còn làm xằng bậy như vậy thì ở những đại lý khác không có gì là chắc chắn cả. Bác hiểu ý em chứ. Đề phòng vẫn hơn bác nhé. Chỉ khi nào ôm cục tức vào người lúc đó lấy ai mà xả...

Hạng B1
12/10/16
83
70
18
33
không làm lại cái nắp capo chuẩn nên đổi thôi, khách sửa xe đâu ai nghĩ tới vụ kiểm tra nắp capo khi nhận xe đâu.
nhớ hồi trước mỗi lần mang cái PC đi sửa phải tháo hết các bo mạch ra lấy viết ký lên bo rồi mới giao cho tiệm
Đúng đấy bác ạ. Nhiều lúc mình cứ gửi gắm niềm tin quá mức mà chuyện đó đâu ai ngờ. Theo như nội dung trên thì ông kia bất ngờ quay lại mới biết, chứ k thì cũng bị qua mặt luôn. Với lại đó là nắp capo, thế còn những thứ khác mà mình không kiểm soát đc thì có mà chết chắc

Hạng F
16/7/15
6.296
25.160
113
bây giờ vô hãng chắc phải bắt ghế ngồi kế cái xe quá;

em thì dù dzô uống cà phê thì vẫn chọn chổ gần xe nhất mà quan sát;... nhưng nhiều khi cũng không biết là nv có thay nhớt?.... ???... ?.... thực hiện các công đoạn đúng như trong bảng giá thanh toán không nữa!?!?!? (đâu phải lúc nào cũng dòm chầm chầm vô xe được :D)

Hạng C
24/7/12
787
790
93
Q9 - TP.Hồ Chí Minh
http://www.beatvn.com/post/122118
Các cụ đi sửa xe hay bảo hành trong hãng thì nên cẩn thận nhé. Giờ chẳng tin cha con thằng nào được đâu ạ.
bác kia đưa xe đi sửa, vào hãng nó tháo capo xe lắp sang xe khác.. thái độ thằng nhân viên thì như shit, không tôn trọng khách hàng. Kia hải phòng
Chịu thôi bác ơi,giờ chỉ trông chờ vào cái tâm người làm nghề,chứ xe để sửa 2-3 ngày thì canh kiểu gì ?

Hạng D
11/6/14
2.410
12.172
113
bây giờ vô hãng chắc phải bắt ghế ngồi kế cái xe quá;

em thì dù dzô uống cà phê thì vẫn chọn chổ gần xe nhất mà quan sát;... nhưng nhiều khi cũng không biết là nv có thay nhớt?.... ???... ?.... thực hiện các công đoạn đúng như trong bảng giá thanh toán không nữa!?!?!? (đâu phải lúc nào cũng dòm chầm chầm vô xe được :D)
E nè bác, đem xe camry vào toy thay dầu thắng và vệ sinh họng ga, 1 tuần sau có điện thoại hỏi thăm xe anh chân côn nhẹ chưa, cuối cùng k biết tụi nó làm gì xe mình nữa :(

Hạng B2
28/10/11
310
91
28
SG-CG
E bảo dưỡng Ford xuống dưới xưởng chém gió với mấy a kỹ thuật viên cho vui chứ ngồi phòng máy lạnh cafe chi cho buồn.

• Like
Reactions: nta139