Hạng B2
4/1/14
142
207
43
An Giang
Tình hình là hiện giờ Châu Đốc quê em vưa lên hạng TP nên sữa chữa, nâng cấp đường xá rất dữ dội, em thì cũng không để ý gì mấy đaau cho tới hôm qua, em đưa vợ 2 đi rưa, chạy vòng vòng, đổ mồ hôi hột :3dsohai: thấy sân nhà mình mà còn hoang mang đừng nói các anh ở chỗ khác dến, nên ngay lập tức em viết bài này, nhắc nhở anh em Ó ta muốn đi vía Bà, cầu này nọ thì tháng 8 hãy đi là tốt nhất ( lúc đó em nghĩ là phố phường thi công này nọ cũng tạm ổn rồi, AE đi chơi cho thoải mái)
chúc AE nhà ta lái xe an toàn

• Like
Reactions: longpajero
Hạng B2
4/10/12
468
588
93
Vía bà tới cuối tháng 4 AL là hết rồi. Bác bẩu tháng 8 thì làm sao dự hội vía bà đc. Vấn đề tâm linh dù có cực khổ gian nan thì bà con cô bác vẫn chịu đc hết. Cảm ơn bác!

• Like
Reactions: nghia_nguyen5678
Hạng D
13/8/11
1.456
764
113
Tình hình là hiện giờ Châu Đốc quê em vưa lên hạng TP nên sữa chữa, nâng cấp đường xá rất dữ dội, em thì cũng không để ý gì mấy đaau cho tới hôm qua, em đưa vợ 2 đi rưa, chạy vòng vòng, đổ mồ hôi hột :3dsohai: thấy sân nhà mình mà còn hoang mang đừng nói các anh ở chỗ khác dến, nên ngay lập tức em viết bài này, nhắc nhở anh em Ó ta muốn đi vía Bà, cầu này nọ thì tháng 8 hãy đi là tốt nhất ( lúc đó em nghĩ là phố phường thi công này nọ cũng tạm ổn rồi, AE đi chơi cho thoải mái)
chúc AE nhà ta lái xe an toàn

@nghia_nguyen5678: Cám ơn bác đã cảnh báo!
Xin bác 500$ hình để lượng định tình hình. Một lần nữa xin chân thành cám ơn bác!

• Like
Reactions: nghia_nguyen5678