Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Mấy hôm nay xxx có bắn tốc độ tại khu vực đừơng Trường Chinh đoạn từ An Sương về đến Hoàng Hoa Thám các bác chú ý dùm .ông anh tui mới hôm qua dính một phát 72/50 km.

Last edited by a moderator:
Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
RE: Các bác SG lưu ý bắn tốc độ ở đường trường trinh từ an sương về đến ngã ba Hoàng Hoa Thám

Ơ, có đường Trường Trinh hả Bác :) ???

Hạng F
9/3/06
6.463
3.480
113
Sì Gòn
RE: Các bác SG lưu ý bắn tốc độ ở đường trường trinh từ an sương về đến ngã ba Hoàng Hoa Thám

đường Trường Chinh rộng thoáng, dễ đi quá đà lắm, các bác đi đường này nhớ cẩn thận đấy ;)

PM6 confirmed
Hạng D
9/10/07
1.016
18
38
Ho Chi Minh

ac ,trong TP cũng ko tha ah , từ An Sương tới tận Hòang Hoa Thám ah ? Sao dài thế ? Phải cảnh giác mới dc.

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất

Cảm ơn bác Daothoat cảnh báo .Em hay chạy cung đường này ,toàn 70-80 ko à. [8D]

Hạng D
29/10/07
2.005
9.361
113
HCM
www.bsdinsight.com

Chiều thứ 7 tuần rồi, lên trên chỗ ngã tư An Sương cafe với ông bạn trên đó, khi về - một bác chạy Mec 200 mới cen xà ben chạy sau chứ nhấn coi, xin đường tứ tán, em mới có ép vào cho bác ấy qua thì để ngã tư trên em thấy bác ấy đang bắt tay với XXX - may cho em quá chứ em máu lên phi luôn thì chắc tiêu em rồi

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu

Cảm ơn Bác hội phó FFC, từ Bà Quẹo vô Hoàng Hoa Thám thì không ngại (tại đường đông quá có muốn phi cũng chẳng được), còn từ Bà Quẹo ra An Sương quả thật nhiều khi em phi gần trăm [&:], cảm ơn Bác đã cảnh báo.

Hạng B2
26/3/07
266
0
16
Tp. HCM

Cám ơn bác HP FFC , xxx nghĩ ra đem máy về đọan này thì lãi to rồi... nguy hiểm quá.[8|] Một năm em đi qua đọan này khỏang hơn chục lần thôi, không có thông tin này thì dính chắc trong tuần tới. :D

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Kiểu này vài bữa Điện Biên phủ mà bắn thì ngân sách tăng đáng kể nhỉ.