Tập Lái
5/6/08
4
0
0
E chuẩn bị lấy con CRV mầu đen ! bác nào biết về em nó tư vấn em cái
thanks

Last edited by a moderator:
Tập Lái
19/3/08
4
0
0
RE: Các bác tư vấn cho em chiếc Honda-CRV

Dạ xe ngon đó bác, mà bác mua xe xuất Mỹ hay nhập ĐL ạ?

Hạng B2
24/3/08
138
0
0
48
anco-group.com

CRV thì ngon rồi, nhưng có mấy loại. Nếu bác muốn điều khiển âm thanh trên vô lăng thì lại không có đèn Projector, muốn Projector thì lại thiếu cái kia. Em thì nghĩ cái Projector còn "độ" được, chứ động chạm vào hệ thống lái nghe không ổn lắm.

Hạng B2

Nhập ĐL có cả 2 bác ạ. Cảm nhận: Ngon.

Trích đoạn: mntuantsl

CRV thì ngon rồi, nhưng có mấy loại. Nếu bác muốn điều khiển âm thanh trên vô lăng thì lại không có đèn Projector, muốn Projector thì lại thiếu cái kia. Em thì nghĩ cái Projector còn "độ" được, chứ động chạm vào hệ thống lái nghe không ổn lắm.

Tập Lái
5/3/08
5
0
0
39

Honda CRV xuất Mỹ Ok luôn đi bác à, xe ngon, nội thất đẹp. Bác định mua thì quyết luôn đi thôi khỏi phải bàn đâu, chỗ em đang có một con màu đen chưa bán mới 100% đời 2008, em chạy thử rồi ngon lành lắm. Chỉ mỗi một điều là gương chiếu hậu không điều chỉnh bằng điện được thôi. Không biết chỗ bác định mua giá cả thế nào, nếu mắc quá thì qua chỗ em. Xe sẵn, giấy tờ đầy đủ và có thể giao xe ngay.

Tập Lái
5/7/08
6
0
0
www.csgfc.org

Tui hổng biết ông anh mua loại nào , chứ ở xứ Căn-gu-ru của tui , có tới 3 loại :

_ CRV ; CRV-Sport và Luxury.

Tui vừa tậu 1 con Sport ( có sunroof + bánh mâm đúc + CD 6 đĩa + Hệ thống máy lạnh tự động ) còn Luxury thì thêm cái Cảm ứng lùi + Ghế Da .

_ Xe tui mua , độ thêm cái cảm ứng lùi + Miếng lót sàn + Kính màu và giá sau thuế là 39,995 AUD ( tui mua màu đen ) .

Cảm nhận sau 3 ngày cầm lái :
_ 4WD chạy có khác sedan, tui nhiên CRV xài auto từ 2WD sang 4WD nên uống xăng cũng nhẹ nhàng .

_ Hệ thống loa chuẩn ( nghe nhạc rất ok , khỏi tốn tiền để độ :D) .

_ Nên bác mua CRV thì tui ủng hộ 2 tay 2 chân ....

Tập Lái
5/11/06
3
0
0

Chao ba'c 717KAX

Bac o*? sydney hay mel?

Tui cung mua CRV 2007 Luxury model (shape moi) ...

Khong biet xe? cua? ba'c co bi. nghe tieng gi` khi do a sharp turn khong ba'c? Nghe noi rat nhieu honda crv 2007 bi. cai' nay ...tui. service phai thay diff oil de fix problem.

New ba'c o sydney thi bua nao meet up :)

Thanks

Hạng D
21/12/06
1.117
616
113

Trích đoạn: VincomOto

E chuẩn bị lấy con CRV mầu đen ! bác nào biết về em nó tư vấn em cái
thanks

Bác nên chọn phiên bản máy 2.4L ( vì hàng ĐL có loại máy 2.0L). Với công suất 125Kw của máy 2.4L thì kéo cái xác nặng gần 1.6T khi vượt củng khá "chậm" đó bác.

Tập Lái
5/7/08
6
0
0
www.csgfc.org

To Acee !!!
Tui ờ xa lắm, hổng nằm ở ngay trung tâm Cà rà mát tay của bác
Em ở QLD

Hạng B1
25/8/07
77
29
18

Mua CRV nhập từ Mỹ thôi. Chất lượng cực ngon. Mà bác lưu ý là chọn Model EX-L nhé đầy đủ tiện nghi hơn.