Tập Lái
19/1/14
5
2
0
Chào các bác e cũng lần đầu sắm xe nhờ các bác tư vân giup.e chỉ thích dòng hatch back nhất là audi a1 và bmw 116i nhưng 2dong này thì chưa đủ xiền.
E có lên kinh dương vương(bình tan) xem chiec kia rio và huyndai accent 5 cưa.
E nhờ các bác tư vấn giúp e vơi 2con này con nào ổn hơn ạ.hãng nào bào hành chu đáo hơn.xe nào chạy ngon hơn?
Thanks các bác nhiều

Last edited by a moderator:
kia rio đẹp thì có đẹp nhưng việt nam ráp...em chạy ồn kinh khủng mất cả đan mê...các thiết bị khác thì ok ...nhưng chạy mà cứ như ngoài đường thì tất cả như không...theo theo ý kiếm em nhen.........accent em ok khoản êm ái không bị dội mặt đường khó chịu, thiết bị tương đối đủ.........................xe nhập giá vậy...trong khi trong nước giá thế mà chạy ồn quá......dream thái vẫn là thái super dream vẫn là việt nam...em mua dream thái ..................................ý kiếm riệng em ...riêng em....vote accent

Hạng D
26/9/12
1.071
404
83
TP HCM
Rio VN ráp hả pác...:D...mai e ra TH kiện tưng bừng mới đc...Sale dìm hàng ngta vừa fải thui...

kobayashi83 nói:
Rio VN ráp hả pác...:D...mai e ra TH kiện tưng bừng mới đc...Sale dìm hàng ngta vừa fải thui...
tarmpung nói:
Rio nào lắp ráp ở VN ? Bó chiếu sale Hyundai
............em không phải sale nhé các bác em bán phụ tùng và đã chạy RIO của bạn, nếu mà các bác nói nhập nữa thì càng không mua vì chạy ồn kinh khủng thua accent thua kia morning nhập của em nữa là........ở đây chỉ góp ý chận thành giữa 2 dòng chứ em không đưa ai lên hoặc xuống cả...nếu so với audi, BMW, MER......em dám nói hơn em thua liền .................chạy và cảm nhận cho ý kiến thực tế hơn nhé các bác.......mọi ngươi cùng vui vẻ nhé

Hạng D
28/10/12
1.512
1.437
113
accessories thanhphuc nói:
kobayashi83 nói:
tarmpung nói:
Rio nào lắp ráp ở VN ? Bó chiếu sale Hyundai
............em không phải sale nhé các bác em bán phụ tùng và đã chạy RIO của bạn, nếu mà các bác nói nhập nữa thì càng không mua vì chạy ồn kinh khủng thua accent thua kia morning nhập của em nữa là........ở đây chỉ góp ý chận thành giữa 2 dòng chứ em không đưa ai lên hoặc xuống cả...nếu so với audi, BMW, MER......em dám nói hơn em thua liền .................chạy và cảm nhận cho ý kiến thực tế hơn nhé các bác.......mọi ngươi cùng vui vẻ nhé
KIA Morning êm hơn KIA Rio? KIA nó làm ra Morning để tự bóp d... Rio của nó ah

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/7/13
967
1.130
93
vinh9550 nói:
Chào các bác e cũng lần đầu sắm xe nhờ các bác tư vân giup.e chỉ thích dòng hatch back nhất là audi a1 và bmw 116i nhưng 2dong này thì chưa đủ xiền.
E có lên kinh dương vương(bình tan) xem chiec kia rio và huyndai accent 5 cưa.
E nhờ các bác tư vấn giúp e vơi 2con này con nào ổn hơn ạ.hãng nào bào hành chu đáo hơn.xe nào chạy ngon hơn?
Thanks các bác nhiều
Làm con accent hatchback đi bác, form đẹp mà lại xe nhập nữa tầm tiền đó thấy đây là sự lựa chọn không tồi.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.259
113
Cả RIO lẫn ACCENT hatchback đều nhập Hàn, động cơ 1.4 như nhau, option tương đương...bác thích dáng em nào thì xúc em đó thui. Cá nhân em thích form của RIO hơn, màu trắng nhìn rất men .....