Hạng B1
24/12/05
81
2
8
Chào các Bác !
Chả là em có ông anh muốn mua con này. em đang o Sai Gon . Có bác nào biết chi em với.

Hạng B2
6/9/06
128
6
0
RE: Các bác tư vấn hộ em con Mẹc C180

Nhìn chung chất lượng mercedes thì khá ổn so với những dòng xe khác được sản xuất tại Việt Nam ....
Tôi có một kinh nghiệm xin chia sẻ, cách đây vài tháng tôi chay chiếc C180 Elegance từ SG ra Nha trang, trên đoạn đi ngang qua bờ biển, gió biển thổi cũng tương đối, ngồi trong xe tôi nghe thấy tiếng ồn va ù tai, cứ tưởng là xe bị gì ... nhưng qua khỏi đoạn bờ biển thì không còn nghe tiếng nữa, tình trạng này tôi chưa từng thấy khi chạy xe ở Châu Âu mặc dù chạy với tốc độ cao hơn nhiều so với ở Việt Nam .......

Hạng B2
22/9/04
316
1
0

Trích đoạn: noname

Nhìn chung chất lượng mercedes thì khá ổn so với những dòng xe khác được sản xuất tại Việt Nam ....
Tôi có một kinh nghiệm xin chia sẻ, cách đây vài tháng tôi chay chiếc C180 Elegance từ SG ra Nha trang, trên đoạn đi ngang qua bờ biển, gió biển thổi cũng tương đối, ngồi trong xe tôi nghe thấy tiếng ồn va ù tai, cứ tưởng là xe bị gì ... nhưng qua khỏi đoạn bờ biển thì không còn nghe tiếng nữa, tình trạng này tôi chưa từng thấy khi chạy xe ở Châu Âu mặc dù chạy với tốc độ cao hơn nhiều so với ở Việt Nam .......

Bác đóng cửa kính không chặt, kính chưa lên hết (kính sau).

Hạng B2
6/9/06
128
6
0

Trích đoạn: KhanhLinh

Bác đóng cửa kính không chặt, kính chưa lên hết (kính sau).

Tôi nghe tiếng ồn xuất phát từ dưới gầm lên bác ah ...

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Đoạn đường dọc biển thường quanh co, đèo dốc nguy hiểm nên họ làm mặt đường nhám hơn bình thường nhiều để tăng ma sát, xe bác đi qua đoạn này ồn là phải rồi, còn bên châu Âu chắc họ làm đường như nhau nên bác không nhận ra .....

Hạng C
10/9/06
517
0
16
http

Trích đoạn: oldcar

Đoạn đường dọc biển thường quanh co, đèo dốc nguy hiểm nên họ làm mặt đường nhám hơn bình thường nhiều để tăng ma sát, xe bác đi qua đoạn này ồn là phải rồi, còn bên châu Âu chắc họ làm đường như nhau nên bác không nhận ra .....
đúng dấy bác à

Tập Lái
28/9/05
45
0
0
53

Lựa chọn sáng suốt đấy pác ah ;) Mình chạy C180K thấy rất thích, cảm nhận được sự ổn định của toàn bộ hệ thống khi vận hành.

Nói chung là rất hài lòng :)

Hạng C
24/10/05
771
1.213
93
HCMC

Bạn tôi mới đổi E240, đang bán C180 / màu đồng / đời 2003. Bác quan tâm thì reply cho tôi nhé.

Trích đoạn: MinhToan

Chào các Bác !
Chả là em có ông anh muốn mua con này. em đang o Sai Gon . Có bác nào biết chi em với.

Tập Lái
31/8/06
42
0
0

Bac cho tui sdt cua ban Bac de , tui muon xem