Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Sau nhiều sự chia cắt, anh em dần gắn kết và tạo dựng sân chơi cho mọi người. Em mở thớt này cùng cung đường mới được khám phá, có hành trình bắt đầu từ Phước Long- Bù Gia Mập băng rừng, vượt sông để đến với Sóc Bom Bo.
Địa hình hiểm trở cùng nhiều rừng nguyên sinh, nhiều dốc đá đứng , vực sâu, sông chảy ngập hơn nửa thân xe. Cung đường này hoàn toàn mới với anh em Offroad. Thân mời các anh em muốn trải nghiệm thử thách cùng nhau tham gian chinh chiến để thắt chặt tình đoàn kết, mở ra hướng phát triển mới cho các cuộc vui sau này.
Đường khá khó nhưng quan trọng người cảm thấy không khó. Mong anh em tham gia vui vẻ cùng nhau...không phân biệt...
Xuất phát: ngày 25/10 lúc 13h
Địa điểm tập trung: Cây xăng ngã tư Bình phước.
Kết thúc: dự kiến chiều tối chủ nhật 27/10
Các anh em đã quyết tâm và đăng ký cùng nhau chinh phục:
1. F1racer UAZ
2. Mucachai UAZ
3. Daugia Patrol
4. Saigonwv CJ5
5. Danh mộc hoá ISUZU
6. Long giang Jeep
7. Kiên đầu kéo UAZ 1
8. Kiên đầu kéo UAZ 2
9. Hoàng samco UAZ 1
10. Hoàng samco UAZ 2
11. Sjw niva
12. Nguoiphutinh UAZ
14. Binh beer UAZ
15. Amacong Pajero cộc
16. Anh em Phước long 3 xe

Hôm trước đã gặp chia sẻ với Tuanng và Công thành....mời các anh em đội hình máu lửa tham gia chuyến này luôn nhé.
- Công thành Land
- tuanng Land
- bannang FJ
Và nhiều anh em khác đăng ký tham gia ??
....... Mời các anh em tham gia để cùng nhau uống ly rượu giao lưu giữa rừng vắng. Cung này sẽ có anh em Kiểm lâm địa phương lo hậu cần đêm giao lưu.????

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Chào đón tất cả các anh em tham gia nhé các bác. Bác ducminhbp thông báo cho các anh em tham gia luôn cho vui.

Tập Lái
14/7/13
0
2
8
trong nhóm của tụi em được mỗi xe này của ông anh là ok có thể đu theo được.còn lại xe ke không các bác ui.tối các bác tập hợp ở phước long đậu xe ở chổ nào thía để em biết đường dẩn ông anh lên nhập bọn

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
Diesel_Engine nói:
chuyến này hứa hẹn nhiều hình ảnh đẹp và nhiều chuyện vui đây..
bác này chạy có máu mặt quá há,e nghĩ Bác ấy trình cao nên theo chuyến này nhẹ nhàn mà.hy vọng sau chuyến này ae thắm tình offroad

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
ducminhbp nói:
ông anh em xin 1 vé tham gia được không các bác[URL="[link]http://www.uphinh.vn/image/view/1363790.jpg"[/link]]
[/URL]
bác này chứ ko phãi ông dầu nha

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
ducminhbp nói:
trong nhóm của tụi em được mỗi xe này của ông anh là ok có thể đu theo được.còn lại xe ke không các bác ui.tối các bác tập hợp ở phước long đậu xe ở chổ nào thía để em biết đường dẩn ông anh lên nhập bọn
Tối thứ 6 tụi em sẽ ở Phước Long, vào trang trại của một người bạn ở để tránh khu dân cư cũng như không khí vắng vẻ.bác có thể tham gia cùng di chuyển lên hoặc alo em để chỉ đường cho bác.
Hẹn gặp các bác.