Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
:( Tình hình là xe em là hyundai vẻacruz đang cần thay mới cây anten trên nóc đằng sau xe (vì bị cong); chữ hyundai đằng sau xe; và thay pin remote chìa khóa xe, thảm lót sàn zin theo xe. Vào ngày 15/04/2011 em có ra Hyundai Trần Hưng Đạo bảo dưỡng và hỏi mua để thay mấy cái này; nhưng mấy đại ca sale bên đó nói, muốn mua mấy cái này phải đợi đặt hàng hơi lâu. Do đó, các pác nào rành về việc này, chỉ đạo em với. Vì em cần mua gấp mà chờ đợi lâu quá; đồng thời, em muốn tìm 1 nơi bảo dưỡng xe hyundai ok mà sao khó quá, đọc trên này thì mỗi pác mỗi ý, định qua Kia Trưởng hải bảo dưỡng luôn?? các cho em ý kiến chính xác với!!!???:cool:
- Cho em hỏi vụ này nữa là, xe em có 2 chìa khóa đều là điều chỉnh từ xa hết, do 1 chìa xài thường xuyên thì bình thường, còn chìa kia ít xài nên khi sử dụng thì nó "im re" có lẽ hết pin, em thay pin ở ngoài vô, cục pin chổ tiệm đồng hồ bám 1 trăm mấy ngàn, nhưng khi lắp vô không sử dụng được. Vào Hyundai THĐ hỏi thì các pác đó bảo phải thay pin chính hãng mới được!!!!!!!!!! có phải vậy không các pác, mà cục pin chính hãng phải nhập từ hàn quốc về mới được. Khổ thân em quá[:O]
- Còn vụ nữa các pác ạh, xe em khi đề máy lên thì mặt táplo báo chữ AIRBAG màu đỏ rực, cũng ra hyundai THĐ hỏi thì họ báo là hư dây xoắn gì đó, muốn hết báo lỗi phải thay nhập từ hàn quốc khoản 3tr mấy; còn không khi đụng xe airbag không bung?? các cho em ý kiến luôn nhé??

Hạng B2
4/6/11
178
28
28
ặc...có vụ này nữa hả....vậy ai dám mua nữa trời...cái gì cũng "nhập", cọng dây gì mà 3tr mấy...pó tay