Hạng D
3/9/08
4.594
46.994
113
Chào các bác. e thắc mắc tại sao SHi xài béc phun thì ngoài những uư điểm không thể chối cãi thì phần tốc độ lại là nhược điểm so với SH xài CHK? Vây có cách nào để khắc phục không? Nếu bài đã post cho e xin link để tham khảo. cảm ơn các bác!

Hạng F
5/3/05
8.718
72.170
113
đây
RE: Cách khắc phục hạn chế tốc độ ở SHi?

ít hao xăng hơn thì chạy kém hơn, ăn ít sao khỏe như thằng ăn nhiều đc bác
SHi ra đời bên trời Tây, nơi văn minh tôn chỉ tiết kiệm, bảo vệ môi trường đưa lên đầu, và Shi bên bển để chạy như mình chạy ... xe đạp đi uống cafe, giao bánh nướng chứ không để vẽ mình thành No.1 hay để đua bác ạ. Nên khi chọn mua nó, mong bác để vậy cho nó lành, đừng bắt chước mấy thằng ranh con hợm của lấy nó ra làm cái khẳng định đẳng cấp, khi "đẳng cấp" còn íu quá chưa đua nổi thì bứt rứt ăn ngủ không yên muốn làm cho nó hóa rồng, không ổn chút nào bác ơi

Hạng D
3/9/08
4.594
46.994
113

To @Tuanle :Bác ơi e hỏi về góc độ kỷ thuật! Chứ e già rồi ham hố chi 3 cái chảnh nhỉ!

Hạng B2
30/3/05
387
1
0

Trích đoạn: tuanle

ít hao xăng hơn thì chạy kém hơn, ăn ít sao khỏe như thằng ăn nhiều đc bác
SHi ra đời bên trời Tây, nơi văn minh tôn chỉ tiết kiệm, bảo vệ môi trường đưa lên đầu, và Shi bên bển để chạy như mình chạy ... xe đạp đi uống cafe, giao bánh nướng chứ không để vẽ mình thành No.1 hay để đua bác ạ. Nên khi chọn mua nó, mong bác để vậy cho nó lành, đừng bắt chước mấy thằng ranh con hợm của lấy nó ra làm cái khẳng định đẳng cấp, khi "đẳng cấp" còn íu quá chưa đua nổi thì bứt rứt ăn ngủ không yên muốn làm cho nó hóa rồng, không ổn chút nào bác ơi

làm xe mạnh chạy cho nhẹ xe chắc gì là đẳng cấp, nhẹ xe thì đi dâu cũng thấy thoải mái, SH mà làm máy ... máy nó đềpa ăn cả 300i ấy chứ :D

Hạng D
3/9/08
4.594
46.994
113

Mod Ơi xóa giúp giùm e cái thớt này đi ạ. Thanks so much.!