Hạng B2
15/8/14
126
97
28
48
chào các bác trên diễn đàn, tình hình là em vào trang chủ của vietmap có thấy thông báo nâng cấp phiên bản v17 và v27 lên s1 .nhưng không thấy hướng dẫn cách nâng cấp,bác nào đã nâng cấp rồi xin chỉ giáo .và sử dụng rồi . so sánh với phiên bản cũ thấy thế nào xin cho chút thông tin ? cám ơn rất rất nhiều

Hạng B2
18/12/06
171
72
28
Chào bác, hiện nay muốn cập nhật S1 chỉ có cách qua công ty Vietmap thôi. Tôi đang sài DVD SK Audio trong danh sách cập nhật bản đồ 7/2015 thấy có DVD SK Audio nên tôi đem thẻ nhớ qua cty Vietmap để cập nhật S1 nhưng gắn thẻ vào không chạy được, nên về lại V27 sài tiếp. Khi nào có thời gian chạy xe qua văn phòng Vietmap xem các bác bên đó có làm được không?

• Like
Reactions: hung Đa lat
Hạng B2
15/8/14
126
97
28
48
bác ở đâu nếu ở thành phố thì dễ mang xe qua vietmap thì làm được là chắc rồi còn em ở đà lạt nên ngại mang xe đi (sợ bầy chó dại tỉnh đồng nai ) nên em nhờ người quen mang thẻ đi câp nhật lên S1 về gắn thẻ vào cũng không chạy được,thế là gọi điện xuống văn phòng nhờ trợ giúp , nhân viên rất nhiệt tình.thế là cài đặt được .phiên bản S1 rất nhạy và đẹp .cám ơn nhân viên CTY VIETMAP !

• Like
Reactions: 01632819150
Hạng B2
4/8/14
264
291
63
Hà nội
tranhchuthap.vn
Chào bác, hiện nay muốn cập nhật S1 chỉ có cách qua công ty Vietmap thôi. Tôi đang sài DVD SK Audio trong danh sách cập nhật bản đồ 7/2015 thấy có DVD SK Audio nên tôi đem thẻ nhớ qua cty Vietmap để cập nhật S1 nhưng gắn thẻ vào không chạy được, nên về lại V27 sài tiếp. Khi nào có thời gian chạy xe qua văn phòng Vietmap xem các bác bên đó có làm được không?
Bản S1 tốt hơn v27, chạy.mượt hơn. Ko bị quay vòng vòng xái con chuột khi xe di chuyển. Tính năng tránh đi qua phà, tránh đường ko rải nhựa bị thiếu trong bản v27 nhưng s1 thì có.
Bản đồ s1 nhìn đẹp hơn, cập nhật nhanh hơn v27