Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Anh chủ thớt này mềnh cảm thấy có vấn đề về tư duy. đặt ra câu hỏi xong ai phản biện là đớp liền. Mềnh chả nghe chung cư nào sau bảo hành là như con bệnh sida cả, kể cả mấy cái cc của bọn Nam Long giá rẻ. Về quỹ bảo trì cũng vại.
Đầu óc đã không tin tưởng vào ai thì cách tốt nhất đừng nên làm gì, cả VN này có hàng trăm ngàn người đang ở cc, giám đốc có, người lao động nghèo cũng có. Nếu nó như anh nghĩ thì liệu cc có tồn tại và đang phát triển mạnh như hôm nay ko. Nhờ có CC nên người dân có thêm 1 lựa chọn mới cho chổ ở của mình ngoài những căn nhà hẻm chật chội.

Thân !

Tập Lái
8/10/16
0
102
27
Saigon
Anh chủ thớt này mềnh cảm thấy có vấn đề về tư duy. đặt ra câu hỏi xong ai phản biện là đớp liền. Mềnh chả nghe chung cư nào sau bảo hành là như con bệnh sida cả, kể cả mấy cái cc của bọn Nam Long giá rẻ. Về quỹ bảo trì cũng vại.
Đầu óc đã không tin tưởng vào ai thì cách tốt nhất đừng nên làm gì, cả VN này có hàng trăm ngàn người đang ở cc, giám đốc có, người lao động nghèo cũng có. Nếu nó như anh nghĩ thì liệu cc có tồn tại và đang phát triển mạnh như hôm nay ko. Nhờ có CC nên người dân có thêm 1 lựa chọn mới cho chổ ở của mình ngoài những căn nhà hẻm chật chội.

Thân !

http://m.kenh14.vn/ha-noi-be-phot-c...-ra-boc-mui-ca-tang-ham-20170301113819362.chn

Không sida sao chưa hết bảo hành mà cứt đái đã phọt tùm lum thế cụ... méo phải lần đầu nhé.

Mà cụ cũng là tay chuyên chụp mũ nhỉ... rõ ràng mấy cụ sale dới thứ cấp CC nhảy vào đớp em lia lịa mừ... em chỉ dám quơ quơ gậy đẩy ra nhè nhẹ thui chứ em có nhõn 1 cái mỏ sao đớp lại mấy cụ... he he

Lại còn ca bài nếu nó tệ thì sao lại phát triển nhiều đến thế nữa... cụ nói y như mấy đứa đa cấp nhỉ... bọn nó cũng phát triển ghê lắm dậy nó cũng tốt cụ nhể... hê hê

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
27/1/16
4
659
78

Thân !
Đó gọi là người ko có khả năng tiếp thu cái mới, cái hay. Chỉ thích soi các vấn đề tiêu cực và muốn mọi người đều phải nhìn nhận như vậy. :D

Tập Lái
10/8/16
0
14
2
44
Chủ đề hay mà chưa thấy thông tin gì thực tế có giá trị cả, toàn cãi gì đâu không à! Hình như những người biết thì không nói, mà người không biết lại thích nói. Mình cũng là người không biết nên vô up phụ chủ topic.

Hạng B1
22/11/16
67
29.359
103
Theo thớt thì bao năm bị bào hết? :D. Nhanh thì trong vòng 1 nốt nhạc là hết, chậm thì không biết đến bao giờ mới hết :D. Nói thật để trả lời được phải có trường hợp và số liệu thực tế => Cái này thì 1 cá nhân có làm to cấp bộ cũng chả có đâu. Thớt hỏi chung chung vậy rồi đòi mọi người trả lời cụ thể. Đề thớt đưa còn khó hơn thi HS giỏi quốc gia í.
P/S: iem là dân đen, không nhà không cửa => ĐANG Ở THUÊ, chứ chả phải sale cc hay sale đất nền nhà phố gì hết. Nói thật cho nó nhanh, đỡ mất công nghi ngờ nhau :D

Hạng B2
12/3/05
223
298
68
45
đề nghị mod xóa thớt này đi ạ. Chủ thớt ko có khả năng phân biệt thì tranh cãi làm gì mất hòa khí.

• Like
Reactions: hoangquysg
Hạng B1
22/11/16
67
29.359
103
đề nghị mod xóa thớt này đi ạ. Chủ thớt ko có khả năng phân biệt thì tranh cãi làm gì mất hòa khí.
thôi xóa làm gì. ảnh thích nổi thì cho ảnh nổi tí chơi. :D

Tập Lái
8/10/16
0
102
27
Saigon
Chủ đề hay mà chưa thấy thông tin gì thực tế có giá trị cả, toàn cãi gì đâu không à! Hình như những người biết thì không nói, mà người không biết lại thích nói. Mình cũng là người không biết nên vô up phụ chủ topic.

Bản thân câu hỏi ở đầu bài này đã là một thông tin có giá trị rùi mừ cụ... he he

Tập Lái
30/9/16
17
54
13
36
Câu hỏi éo có câu trả lời thì có giá trị gì? Giá trị chém gió cho vui hả?

Status
Không mở trả lời sau này.