Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
8/10/16
0
102
27
Saigon
người ta trả lời đến như vậy mà anh nói là lý thuyết suông? vậy túm lại anh muốn nhận được câu trả lời như thế nào???
Nhà chung cư ở 1 năm trào cức, tiền quỹ bảo trì 3 tháng là hết và những đứa mua c/c là những đứa tâm thần vất đi?
Quay về với cái nhà phố của anh và ít chí phèo đi, vì không ai quan tâm chuyện anh nghĩ đâu

Nói nghe nè... cái trò lảm nhảm để lái câu chuyện rõ ràng dể hiểu thành mớ bòng bong xưa rùi nha cô... tui bảo 3 tháng hết quỹ bảo trì ở chổ nào chỉ ra coi ??? ... còn cái CCCC chưa hết bảo hành đã trào cứt thì nó sờ sờ ra đấy chứ có ai bịa ra được đâu... he he

Còn về chủ đề tui đang đề cập ở tút này... tui thích thì tui viết thui... có ai quan tâm hem sao mấy cụ cứ phải bận tâm giúp tui là sao dậy... ngộ ghê à nha... he he

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.777
113
Sài Gòn
Chả quan tâm 2% đó. Cứ nghĩ nó là 1 loại phí phải thu khi ở nhà tập thể.
Nghĩ vậy cho nó nhẹ đầu. Lằn nhằn ba cái phí này thì xuống đất ở cho phẻ.

• Like
Reactions: Đèn Dầu
Hạng B2
17/11/12
291
1.266
93
Nói nghe nè... cái trò lảm nhảm để lái câu chuyện rõ ràng dể hiểu thành mớ bòng bong xưa rùi nha cô... tui bảo 3 tháng hết quỹ bảo trì ở chổ nào chỉ ra coi ??? ... còn cái CCCC chưa hết bảo hành đã trào cứt thì nó sờ sờ ra đấy chứ có ai bịa ra được đâu... he he

Còn về chủ đề tui đang đề cập ở tút này... tui thích thì tui viết thui... có ai quan tâm hem sao mấy cụ cứ phải bận tâm giúp tui là sao dậy... ngộ ghê à nha... he he

Anh nào lảm nhảm thì nãy giờ người ta đã nói đầy ra trên đây. Hình như bác có 1 số vấn đề về thần kinh. Hay là rảnh rỗi quá kiếm người chửi lộn. Thôi, về với cái máng lợn và ít mồm về cách người khác xài tiền đi bác Chí

Tập Lái
8/10/16
0
102
27
Saigon
Anh nào lảm nhảm thì nãy giờ người ta đã nói đầy ra trên đây. Hình như bác có 1 số vấn đề về thần kinh. Hay là rảnh rỗi quá kiếm người chửi lộn. Thôi, về với cái máng lợn và ít mồm về cách người khác xài tiền đi bác Chí

He he... tranh cãi đuối lý cay cú nhục mạ đối thủ thần kinh thì có ít gì ngoài việc phô ra cái trình còi cụ ui... qua rủ cái cụ dám đóc xưởng dép đi mát xa hạ hỏa đi... đề tí nữa cháy chụi lông giờ...

Mà nè... nếu bảo tui thần kinh dậy mà mấy cụ vưỡn cố cãi cùn... thế chẳng hay mấy cụ bữa giờ ở phòng nào trong cái trại này thế... he he

21/9/11
1.663
31.408
113
Hôm nào rảnh các Bác nào mở 1 cái thớt đàng hoàng anh em mình bàn về cái vụ quĩ này. Vì dụ như chung cư nào có quĩ, cc nào kg? Làm sao đòi CĐT bàn giao phí, ai quản lý, sử dụng ra sao?
Các trường hợp cụ thể và so sánh với chi phí bảo dưỡng nhà phố.

Ở thớt của anh "chí" này người muốn chia xẻ cũng không thèm dây vào.

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
He he... tranh cãi đuối lý cay cú nhục mạ đối thủ thần kinh thì có ít gì ngoài việc phô ra cái trình còi cụ ui... qua rủ cái cụ dám đóc xưởng dép đi mát xa hạ hỏa đi... đề tí nữa cháy chụi lông giờ...

Mà nè... nếu bảo tui thần kinh dậy mà mấy cụ vưỡn cố cãi cùn... thế chẳng hay mấy cụ bữa giờ ở phòng nào trong cái trại này thế... he he
Đi với anh hông đèn dầu. Inbox địa chỉ anh cho lính qua chở. Vô đó anh lựa cho 1 em vếu to chăm sóc em để đèn của em cháy lại.

Hạng C
7/6/14
918
1.508
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Đi với anh hông đèn dầu. Inbox địa chỉ anh cho lính qua chở. Vô đó anh lựa cho 1 em vếu to chăm sóc em để đèn của em cháy lại.
Anh tha cho em nó đi anh. Nó còn nhỏ không biết gì. Em nó mà gặp anh chắc thằng nhỏ của nó còn như trái ớt mas gì nổi. :3dcuoi::3dcuoi:

Tập Lái
8/10/16
0
102
27
Saigon

Tiếc quá... dạo này tui hưởng ứng phong trào sống lành mạnh... nên chỉ ăn rau sạch tự thu lượm cụ ợ... he he

Tập Lái
8/10/16
0
102
27
Saigon
Chả quan tâm 2% đó. Cứ nghĩ nó là 1 loại phí phải thu khi ở nhà tập thể.
Nghĩ vậy cho nó nhẹ đầu. Lằn nhằn ba cái phí này thì xuống đất ở cho phẻ.

Nếu chỉ 2% này thì đâu nói chi cụ Chuột ơi... vấn đề là với thực trạng như tui đang thấy hiện nay thì phải thêm bao nhiêu cái 2% nữa mới đủ để duy trì mấy cái CC này được 10 - 20 - 30 năm nữa ( phí quản lý đóng hàng tháng không tính ).

Status
Không mở trả lời sau này.