Cảm giác lái xe nào tốt hơn ?

• Audi

Bình chọn: 30 21,1%
  • BMW

Bình chọn: 77 54,2%
  • Mercedes

Bình chọn: 35 24,6%

• Total voters
    142
Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
Tất cả những gì bác phản ánh chỉ đúng câu cuối. Còn lại bác đang tả về Hòn Dá Xi Vít.

Sorry, mình chạy dòng Camry và E thì thấy nó thế. cam cho lên đường sau 3 năm, thời gian ngắn nhất trong mấy chiếc mình chạy.

Cảm nhận xe là tuỳ người lái và tương quan của xe đó với một chiếc khác. Chứ nói như bác thì mình có thể nói Civic rất ngon khi lên từ em Kia Morning chẳng hạn.

Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
Audi làm gì có tuổi đứng với 2 ông lớn bác ơi...
Audi luôn nằm chiếu dưới, Audi chơi với Lexus hay Acura, tuổi gì so với BMW và Mercedes.

Ah, mình chưa mua Audi, nhưng bác nói thế không có cơ sở.

Bác có thể dẫn chứng doanh số bán của Audi / bmw / Mec kèm theo giá của các xe cùng dòng của 3 loại này???

Thực tế Audi bmw Mec thay nhau dẫn đầu dòng xe sang với doanh số giờ tầm 1.8tr chiếc / năm. Hoen kém chút tuỳ hãng. audi dẫn đầu cũng vài năm. Check check check trước khi kết luận bác ơi.

19/5/16
230
112
43
39
Ah, mình chưa mua Audi, nhưng bác nói thế không có cơ sở.

Bác có thể dẫn chứng doanh số bán của Audi / bmw / Mec kèm theo giá của các xe cùng dòng của 3 loại này???

Thực tế Audi bmw Mec thay nhau dẫn đầu dòng xe sang với doanh số giờ tầm 1.8tr chiếc / năm. Hoen kém chút tuỳ hãng. audi dẫn đầu cũng vài năm. Check check check trước khi kết luận bác ơi.
Dẫn chứng làm gì bác ơi. Nó là như vậy.

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Bạn đã chạy BW và Mec rồi thì mua Audi cho nó khác, toàn xe sang cả; hà cớ gì không thử cảm giác mới nếu có rủng rỉnh xèng; còn cảm giác lái thì cũng chỉ là cảm giác thôi, mỗi người một cảm xúc. chúc bạn có xe mới vi vu cho sướng nhé.

Hạng D
19/4/15
1.378
1.868
113
Audi làm gì có tuổi đứng với 2 ông lớn bác ơi...
Audi luôn nằm chiếu dưới, Audi chơi với Lexus hay Acura, tuổi gì so với BMW và Mercedes.
Tùy à nha, em ở ngoài bắc, lex, range rover là nhà giàu, còn 3 ông đức kia vì có cái phân khúc dưới 2 củ rưỡi nên vào danh sách nhà mới thoát nghèo, trừ S class với đặc biệt G class cho mấy dân chơi.
Thế nên tùy văn hóa, châu âu thì Đức nhất, về Vn thì hên xui.

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Tùy à nha, em ở ngoài bắc, lex, range rover là nhà giàu, còn 3 ông đức kia vì có cái phân khúc dưới 2 củ rưỡi nên vào danh sách nhà mới thoát nghèo, trừ S class với đặc biệt G class cho mấy dân chơi.
Thế nên tùy văn hóa, châu âu thì Đức nhất, về Vn thì hên xui.
thế còn porsche thì xếp hạng vào đâu??
e thấy ngoài ấy ko chuộng porsche nhỉ ?

Hạng D
19/4/15
1.378
1.868
113
thế còn porsche thì xếp hạng vào đâu??
e thấy ngoài ấy ko chuộng porsche nhỉ ?
Pors thì ngang cơ range rồi, mấy cụ nhà vẫn có câu đẳng cấp là phải đi mer (ý là C với E), nhưng là để so sánh vơi camry thôi, còn có kinh tế thì gầm thấp là merS , cao thì lếch xù với răng rô vơ hết rồi , tại tỷ lệ ít nên em không nhắc tới trong so sánh, với lại 1 lý do nữa là đa số chạy pors (vùng e ở HP, ND, HN) là người trẻ, đại loại là mới là thiếu gia thôi, chưa phải đại gia.

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Pors thì ngang cơ range rồi, mấy cụ nhà vẫn có câu đẳng cấp là phải đi mer (ý là C với E), nhưng là để so sánh vơi camry thôi, còn có kinh tế thì gầm thấp là merS , cao thì lếch xù với răng rô vơ hết rồi , tại tỷ lệ ít nên em không nhắc tới trong so sánh, với lại 1 lý do nữa là đa số chạy pors (vùng e ở HP, ND, HN) là người trẻ, đại loại là mới là thiếu gia thôi, chưa phải đại gia.
vãi