Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Bác nào có kinh nghiệm gì thì bổ sung nhé
Em hình như chạy mỗi ngày, đi không xa, thỉnh thoảng mới đi xa.
100km/12L
So với Zace (chỉ dám so với Toy thôi),
Xe êm hơn tí, ghế ngồi cũng thoải mái hơn, dễ quan sát nhưng ngay cái góc chữ A rất khó thấy xe từ hướng trái tới, nội thất trông sang hơn cái loè loẹt của thằng Zace, còn túi khí, ABS..những cái Zace không có thì em cũng không phân biệt nốt, kiểu dáng đèn đóm thì cũng tạm ổn, xe mặc dù 2.0 nhưng không thấy khác biệt so với 1.8. Nước sơn mỏng te, cái gì cũng mỏng, đúng là 1 phong cách xì tin, rờ le máy lạnh thì kêu cạch cạch thấy sợ, gạt nước cũng ầm ầm không kém. Đã 1 vài lần đi xa chở 8 người chạy tới 120 thì hết dám múc thêm, đi xa thì thấy khoẻ, gầm cao nên thuận tiện khi vào đường xấu đường hư đang sửa chữa nhưng trông lộ cả ra hết không được đẹp
Còn gì nữa thì em sẽ típ

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
RE: Cảm gíac sau 4 tháng làm chồng em Innova

Em thấy em này hơn con M323 em đang chạy nên em chưa chán. Mà nhắc tới M323 em lại nói. Con M323 đời 2000, nhưng chắc sx năm 1999 mà cái kính nó bấm xuống hay lên gì cũng phát một - Sướng. Vậy mà con Inno này đời 2006 mà xuống thì cái một nhưng "lên" thì phải nhấp nhấp mấy cái nó mới chịu lên hết - chuối thật

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: puma.com
. Con M323 đời 2000, nhưng chắc sx năm 1999 mà cái kính nó bấm xuống hay lên gì cũng phát một - Sướng. Vậy mà con Inno này đời 2006 mà xuống thì cái một nhưng "lên" thì phải nhấp nhấp mấy cái nó mới chịu lên hết - chuối thật
Nhiều khi nhà thiết kế để cho bác hé cửa kính hóng gió mà .

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Họ làm thế hình như để tránh cho trẻ em nghịch trong xe không bị kẹp đầu khi đang thò cổ ra. Vì các ông nhóc leo lên xe thì chẳng bấm sót một cái nút nào cả,

Hạng B2
22/2/06
176
0
0
Nghe an-Thai binh-Ha noi

Trích đoạn: puma.com

Kính lên xuống chạm một chỉ có ở bên tài thôi
-Bên tài chỉ cần một chạm để xuống kính: Để tay làm việc khác
-Lên kính phải cần "nhiều chạm": Lên từ từ cũng được, không chết ai:D

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Là em nói trẻ con nghịch khi đỗ xe ấy, đa số nhóc sẽ thích ngồi ở chỗ của người lái xe. Chỗ ấy có nhiều nút mà.

Nhưng hình như 1 số xe xịn thì có cảm biến, sẽ ngừng lên kính tự động khi có va chạm.

Hạng B2
19/7/06
115
0
0

Em xin chào các bác trong diễn đàn, em cũng mới làm chồng em innova được hai tháng ngoài những thứ bác puma đã liệt kê em xin bổ xung thêm là chân côn quá cao và nặng, xe của em phải đệm thêm tận 3 miếng thảm ở dưới nhưng thấy vẫn không ổn, em thấy lái vios còn sướng hơn lái em này, có bác nào biết cách khắc phục cái gạt mưa không cho nó đỡ kêu xin chỉ dùm em

đúng như tôi dự đoán, sản phẩm cấp thấp của toy mà, tôi có cảm giác model này không giống ai hết, trên thế giới chẳng có xe nào cùng kiểu này. các bác nào có xe này thì bỏ qua nhé.

Hạng B2
9/6/06
161
0
0
Hà Nội

Hình như em nó được gọi là "kiệt tác" . chết tiệt!