Tập Lái
3/9/18
6
0
1
34
Nhưng xe này nếu chạy trong thành phố thì chắc khó xử lý lắm, nhất là trong nội thành
Nếu trong thành phố lớn thì em này khó lạng lách vì kích cỡ to, nhưng nếu dùng để đi đường dài hay du lịch thì ok, xe rộng và tiết kiệm nhiên liệu lắm bác ơi, được mặt này thì hỏng mặt khác mà

Hạng C
10/5/11
669
5.892
103
Mình đọc comment thấy mái anh tự sướng quá à, bên Mẽo nó đang bị lỗi tùm lum mà sao ko thấy mái anh bàn gì đến vụ này hết vậy

Tập Lái
23/9/17
11
0
1
36
Cá nhân tôi không thấy thích xe này cho lắm vì turbo của nó kêu to quá,ồn ã thấy ớn luôn!

Tập Lái
17/12/18
2
2
4
40
Cá nhân tôi không thấy thích xe này cho lắm vì turbo của nó kêu to quá,ồn ã thấy ớn luôn!
Ai chê thì chê, tôi thấy lái em này trên đường cao tốc nghe tiếng xe sướng vật vã luôn,tiếng động cơ lúc đó rõ đỉnh

Hạng B1
11/6/16
91
7
8
40
Các cụ cứ khen nhưng cũng phải thừa nhận em nó cần nhiều cải thiện trong tương lai sẽ tốt hơn. CRV đi dáng khỏe, hợp nhất là đi gia đình, hoặc mấy gia đình ở khu như cụ thớt thì thoải mái hơn.

Hạng B2
6/10/16
106
14
18
34
Các cụ cứ khen nhưng cũng phải thừa nhận em nó cần nhiều cải thiện trong tương lai sẽ tốt hơn. CRV đi dáng khỏe, hợp nhất là đi gia đình, hoặc mấy gia đình ở khu như cụ thớt thì thoải mái hơn.
Con này ở chung cư đi xuống hầm cũng dễ cụ à, ko khó. Dáng em này tính ra gọn nhất trong dàn SUV mà em thấy, kiểu xoay đầu trong phố cũng dễ.

Tập Lái
23/9/17
11
0
1
36
Ai chê thì chê, tôi thấy lái em này trên đường cao tốc nghe tiếng xe sướng vật vã luôn,tiếng động cơ lúc đó rõ đỉnh
Chưa có cơ hội đi với tốc độ cao bao giờ, nhưng thực tế lái xe trong nội thành nghe turbo ai cũng kêu

Tập Lái
25/9/17
15
0
3
36
Chưa có cơ hội đi với tốc độ cao bao giờ, nhưng thực tế lái xe trong nội thành nghe turbo ai cũng kêu
Bác thử chạy cruise control xem sao , rất êm, vượt xe khác trên đường trường cực kì sướng, không thấy ồn đâu

Tập Lái
14/9/17
14
0
1
37
Giá của em nó sao bác, có ưu đãi gì khi mua trong thời gian này không?