Tập Lái
6/9/16
42
8
8
47
1. Em chưa ngồi sau nên chưa biết, nhưng ở nhà chưa ai nói gì, lo ngủ không à. Hôm nào em sẽ thử kiếm người lái thay đề em ra sau.
2. Bác nói chính xác trúng ý em cái volang, rảnh e đi bọc lại.
3. Em cung ko gắn bệ bước nhưng có thì lại tiện hơn khi rửa xe đứng lau dc trên nóc. it tự rửa khỏi gắn.
4. Em đi nhiều nên chọn máy dầu. 1 tháng e đi có 3000km à, đi ít duoi 1500km thì e chơi máy xăng rồi.
Hôm nào cafe lập hội giao lưu nhé bác
Tôi cũng mới lấy em máy dầu trước tết, còn thiếu nhiều kinh nghiệm chơi xe. Khi nào bác lập hội nhớ rủ tôi vào. Tôi rất mong được trao đổi và học hỏi các sư huynh

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
10/1/11
392
437
63
Tôi cũng mới lấy em máy dầu trước tết, còn thiếu nhiều kinh nghiệm chơi xe. Khi nào bác lập hội nhớ rủ tôi vào. Tôi rất mong được trao đổi và học hỏi các sư huynh
em biết nhiều bác di sedona nhưng ko gom lại dc, có 1 bác đi sedona xăng lên full options nhưng ko chịu xuất hiện, núp lùm thôi à. phải không anh Tú @TNA

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: TNA
Hạng B1
10/10/11
67
175
33
Trên fb có cái group Grand Sedona Club nhưng ít thành viên quá, bác vào tham gia đi :)

Tập Lái
11/12/16
15
6
3
34
Bác cho mình hình chi tiết và giá được không?

TNA confirmed
Hạng B2
27/7/16
246
205
43
em biết nhiều bác di sedona nhưng ko gom lại dc, có 1 bác đi sedona xăng lên full options nhưng ko chịu xuất hiện, núp lùm thôi à. phải không anh Tú @TNA
Chem kinh, lên đc 02 cái cam dze mà cho full option. Nhiều bác lên giàn âm thanh cả trăm chai và cách âm tới nóc kìa