Hạng B2
17/5/14
295
289
63
Hôm qua em chở vợ đi cấp cứu từ Thủ Đức vào, rất vui vì có những bác hiểu ý và nhường đường, đến đoạn Phổ Quang gặp xe tải em xin đủ kiểu vẫn bò chậm ko cho qua, em đá đèn haizard đủ cách vẫn k cho qua mà còn ép nữa, hjx, mặc dù xe em đèn 4 bi sáng khiếp luôn, chắc bác tài ko hiểu, đường 12h trưa sao đông quá, ko dám vượt, thôi vợ ơi ráng chịu đau vậy. Lúc này ước gì em có cái còi hụ tốt biết mấy, hjx, chắc em mua để dành quá các bác ạ, trễ chút thôi thì sẽ gặp rắc rối to.

Qua đây em xin cảm ơn 3 anh CSGT đoạn Công Viên Hoàng Văn Thụ ko bắt em ạ, mặc dù em chạy luồn lách đủ kiểu, em nghĩ bắt lại cũng cho đi thôi mà em mất thời gian, lúc này trễ 1 phút thôi cũng k đc. Cảm ơn 3 anh nếu 3 anh có trên đây nhé.

Mời các bác xem clip:

Hạng B2
12/2/11
461
465
63
44
hồi trước đưa vợ đi sinh em cũng giống bác :D :D em mở hazard vượt phải, đủ kiểu
trễ chút nữa là em thành bác sĩ luôn rồi, vì em vừa đưa vợ vô xong chưa kịp đóng tiền là đã oe oe oe :D :D

• Like
Reactions: c51 and Nhut__Le
Hạng B2
17/5/14
295
289
63
Qua đây em cũng xin hỏi anh em thêm là những lúc khẩn cấp vậy mình dùng còi hú được ko các bác, có thể ko đúng luật nhưng 2 mạng người rất quan trọng, vì nhiều người ko biết tín hiệu ko có nhường mà còn ép xe mình nữa, buồn gê, nếu dùng bị phạt thì phạt bao nhiêu, bác nào rành tư vấn dùm, xin cảm ơn.

Hạng B2
17/5/14
295
289
63
lúc nguy cấp thế này em thường đi taxi , nhều khi mình ko còn đủ bình tĩnh xử lý tình huống @@
ps: chúc mừng bác
Lúc nguy cấp thế này mà gọi taxi hay cấp cứu thì ???
Thôi em xúc luôn, vẫn rất bình tĩnh bác ạ, Phạm Văn Đồng chạy khá nhanh.

• Like
Reactions: smallkiwi
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Lúc nguy cấp thế này mà gọi taxi hay cấp cứu thì ???
Thôi em xúc luôn, vẫn rất bình tĩnh bác ạ, Phạm Văn Đồng chạy khá nhanh.
ah, do taxi đậu dưới cc nhà e rất nhiều, xuống là kêu đc liền, hôm đó vợ em cũng sanh Mekong, em đưa vợ vô rồi mới quay ra trả tiền taxi, tội nghiệp bác tài đợi em cũng hơi lâu :p:p

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/8/08
1.615
457
83
SG
Em dự là hắn không dám bắt! :D Thế nên đừng cám ơn hắn! :D