Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Cảm ơn bác tài Fortuner 51H 662.30, Văn hóa giao thông quá văn minh & tấm lòng hỗ trợ nhiệt tình

Chạy từ hẻm để ra đường thì bác tài lái Fortuner cũng lái vào nửa hẻm.
(Bình thường 2 xe qua ổn. Nhưng 2 xe 7 chỗ thì...pó tay (!))

Đang loay hoay lùi nép về bãi đất trống phía sau để bác qua thì ảnh ra hiệu tiến tới đi và ảnh đã chủ động lùi ra để mình thoát ra cho nhanh!

Anh trai còn cẩn thận ra dấu hỏi xe mình định quẹo trái hay phải để ảnh lùi nép qua tiện cho mình.

Đang vội chỉ kịp Cảm Ơn anh 1 câu rồi đi ngay...

Về trích xuất camera hành trình chia sẻ để:

1/ Cảm ơn anh 1 lần nữa!

2/ Mong bản thân mình lẫn bạn bè - người thân học hỏi để văn hóa giao thông Sài Gòn cải thiện tốt hơn.

SÀI GÒN ấm áp và đẹp trời nhỉ?

Xin phép chia sẻ clip :

Last edited by a moderator:
14/6/17
879
424
63
(Bình thường 2 xe qua ổn.
Nhưng 2 xe 7 chỗ thì...pó tay (!))

Đang loay hoay lùi nép về bãi đất trống phía sau để bác qua thì ảnh ra hiệu tiến tới đi và ảnh đã chủ động lùi ra để mình thoát ra cho nhanh!

Anh trai còn cẩn thận ra dấu hỏi xe mình định quẹo trái hay phải để ảnh lùi nép qua tiện cho mình.

1/ Cảm ơn anh 1 lần nữa!

2/ Mong bản thân mình lẫn bạn bè - người thân học hỏi để văn hóa giao thông Sài Gòn cải thiện tốt hơn.

Xin phép chia sẻ clip :

(Bình thường 2 xe qua ổn.
Nhưng 2 xe 7 chỗ thì...pó tay (!))

1/ Cảm ơn anh 1 lần nữa!

Xin phép chia sẻ clip :

Hom truoc e co di vao hem Ma Lo. Gap ngay a Grap chan loi ra. Trong khi phia sau minh co xe khac dau chan loi. Noi ong de lui lai ma ong kg chiu. Cu tien toi.

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Cuối clip mấy ông bà xe máy chen quyết liệt dữ, chờ thêm chục giây rồi chạy có sao đâu ta

• Haha
Reactions: Jackie Huy