Tập Lái
8/2/12
11
7
3
Chào các bác.
Tình hình là e đang đi tìm hiểu căn hộ chung cư khu vực tân bình, tân phú vì vợ e làm ở Trường Chinh, e ở Lăng Cha cả.
Kinh tế hạn hẹp nên chỉ cố khoảng 1 tỷ 5 thôi mà nhu cầu là 2 PN. Khoảng 60m2.
Em có tìm hiểu qua một số chung cư như Tân Hương tower, saigon tower, phú thạnh... Thấy nhiều phốt quá nên cũng hoảng.
Các bác có cao kiến gì giúp em với nhé. Cảm ơn các bác!

Tập Lái
29/11/16
0
13
2
40
Chào các bác.
Tình hình là e đang đi tìm hiểu căn hộ chung cư khu vực tân bình, tân phú vì vợ e làm ở Trường Chinh, e ở Lăng Cha cả.
Em có tìm hiểu qua một số chung cư như Tân Hương tower, saigon tower, phú thạnh... Thấy nhiều phốt quá nên cũng hoảng.
Bác ráng thêm xíu nữa, mình có căn hộ Trung Đông Plaza gần đó, 96m2, 3 PN, nhà còn đẹp như mới, càn phòng lát sàn gỗ, để lại bạn 1,75 tỷ

Attachments

• Like
Reactions: vinhbao1985
Tập Lái
24/8/17
0
1
2
38
Chào các bác.

Mình chính chủ hiện đang ở căn hộ Khang Phú, 74 m2 2PN 2WC, hướng Tây, sổ hồng. Nếu bác có quan tâm thì inbox nhé.

• Like
Reactions: vinhbao1985
Hạng B2
9/8/17
193
7.080
108
Góp ý chút, tầm 1,4 tỷ vào căn hộ depot metro mua ngon hơn, 72m2, ăn theo cái công viên, ở sướng hơn cả Kim Tâm Hải lẫn 8x plus, trường tiểu học cách 50m qua công viên. Thớt tự đi xem nhé! Nó ở dưới chân cầu Tham Lương đi vào khu 10ha ( Tân Thới Nhất 17)

Tập Lái
8/2/12
11
7
3
e thấy tầm tài chính của bác có dự án 8x Plus trên đường Trường Chinh, qua cầu Tham Lương tí xíu, phù hợp đó bác. Giá căn 2pn, 63m2, bao VAT và phí sang nhượng luôn tầm 1,35-1,4 tỷ à. Bác quan tâm inbox e gửi bác 1 số căn giá tốt :) .
Cảm ơn bác, trước đây em ở bên cạnh kim tâm hải và 8x, cũng đã ngó nghiêng qua depot metro cũng như phúc yên 3 nhưng em vẫn sợ đoạn đường Trường Chinh lắm. Độc đạo quá nên muốn thoát kẹt xa vất vả lắm bác.

Tập Lái
8/2/12
11
7
3
Bác ráng thêm xíu nữa, mình có căn hộ Trung Đông Plaza gần đó, 96m2, 3 PN, nhà còn đẹp như mới, càn phòng lát sàn gỗ, để lại bạn 1,75 tỷ
Hơi quá sức nên em không cố đâu, cố quá thành quá cố chết em đấy. Mặc dù 96m2 là niềm mơ ước của em

Hạng B2
9/8/17
193
7.080
108
Bạn sợ đi Trường Chinh - Cộng Hòa thì có cách để né là đi đường nội bộ sân bay ( làm thẻ tầm 400k/năm) đi vào cổng Phạm Văn Bạch, ra cổng Hoàng Hoa Thám hoặc Phan Thúc Duyện. Trước tôi đi làm toàn đi đường nội bộ đấy, khỏe re (tôi ở chân cầu Tham Lương đi làm trong Q1)