Hạng B2
8/10/11
345
216
43
Tp.HCM
Chào các bác,

Em đang tìm mua Wagon nên lập topic này.
Tiêu chí của em là:
  1. Nguồn gốc rõ ràng, không taxi.
  2. Còn nguyên bản, không độ chế, các chức năng còn hoạt động tốt.
  3. Không nát quá.
  4. Giá xe theo chất xe.
Rất mong nhận được tư vấn và giới thiệu của các bác. Và hy vọng một ngày không xa có thể vi vu đây đó cùng các bác mỗi lần hội tổ chức offline.

Cảm ơn các bác!

• Like
Reactions: chauhungvnpt
Hạng B2
8/10/11
345
216
43
Tp.HCM
Em đi xem 1 chiếc, bị mất tấm ốp bánh sau, cái này hãng có bán không các bác:
Cần mua Suzuki Wagon

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Mua xe rồi hãy lùng đồ phụ tùng bạn ơi. Với tiêu chí đưa ra e là bác chờ khá lâu mới có xe chạy đấy. Chúc bác sớm tìm được V2 ưng ý nhé.

Hạng B2
8/10/11
345
216
43
Tp.HCM
Mua xe rồi hãy lùng đồ phụ tùng bạn ơi. Với tiêu chí đưa ra e là bác chờ khá lâu mới có xe chạy đấy. Chúc bác sớm tìm được V2 ưng ý nhé.
Cảm ơn bác.
Em hỏi trước để quyết định có mua xe không bác ơi, chứ không có cái ốp đó nhìn xe kỳ kỳ.
Ý bác là tìm xe nguyên bản khó hả bác?

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Thì bác đi xem củng nhiều xe rồi kết luận có lẻ chính xác hơn. Còn về cái ốp trong hội có bác mua xe mà không có về thợ gò tôn y chang thôi. Ốp nhựa có hàng nha bác.

• Like
Reactions: hddt
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Nếu đã quyết định mua trên bonbanh.com thì theo em bác nên mua của phuoc84 cho lành. Về phụ tùng linh kiện wagon hiện kg thiếu nên bác kg ngại. Muốn mua xe chất thì phải chấp nhận giá cao. Nếu bác máu thì để em giới thiệu mấy bác xe chất hội mình rồi cùng thổi lỗ tai cho xuôi :D

• Like
Hạng B2
8/10/11
345
216
43
Tp.HCM
Nếu đã quyết định mua trên bonbanh.com thì theo em bác nên mua của phuoc84 cho lành. Về phụ tùng linh kiện wagon hiện kg thiếu nên bác kg ngại. Muốn mua xe chất thì phải chấp nhận giá cao. Nếu bác máu thì để em giới thiệu mấy bác xe chất hội mình rồi cùng thổi lỗ tai cho xuôi :D
Em cảm ơn bác, em mua xe rồi bác ơi, hôm nào sẽ giao lưu với bác và các bác trong hội. :)

• Like
Reactions: chauhungvnpt
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Em cảm ơn bác, em mua xe rồi bác ơi, hôm nào sẽ giao lưu với bác và các bác trong hội. :)
Chúc mừng bác. Lên vài tấm hình vợ mới luôn đi bác. Sẵn dịp off nấu bánh chưng và tất niên chi hội bác cho em nó ra mắt luôn đi.

• Like