Tập Lái
15/7/14
0
3
3
40
xin chào mọi người,em là lính mới ,mong mọi người chỉ dẫn,em đang cần mua 1 chiếc dodlo đời 2003(khong kinh doanh taxi nha,ai co gioi thieu dum cam on nhieu) để cho gia đình đi lại(hãy về quê khoảng 100 km) và để chạy dịch vụ trong xóm(kinh tế không khá cho lắm).mong các bác chỉ dẫn liệu như thế có ổn không,chi phí sửa một chiếc đời 2003 như thế có nhiều tiền không.làm sao để mua được chiếc xe tốt và ổn định(vì gom muốn hết lúa trong nhà).xin cảm ơn mọi người đã xem tin!!!!!

• Like
Reactions: cafe47
Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Bác mà chờ em kiếm được xe mới, em sẽ để lại cho bác xe của em giá OS luôn. Xe em là có 1 không 2 trên OS này : 2 băng ghế 3, 3 dàn lạnh. :3dcuoi:

• Like
Reactions: huutuan28
Hạng B2
17/9/10
141
57
28
Thiệt ko vậy ta... 3 dàn lạnh... xe mình sắm cho băng ghế sau cùng mấy cây quạt xếp...

Hạng B1
19/7/14
84
14
8
Đà nẵng
doblo có nhược điểm là không có chống nóng trên trần xe, sau lớp tôn thì chẳng có gì hết, 2 miếng ốp ở dưới chẳng qua chỉ để cho đẹp chứ không có tác dụng chống nóng. khi mua về bạn nên tháo ra rồi lót chống nóng vào thì xe mới đỡ nóng được

Tập Lái
21/8/11
21
4
8
minh dang can ban ne.ban qua ben chotot oto xem nha.xin loi may minh khong viet tieng viet duoc.so dien thoai cua minh 0905992898 hoang

Tập Lái
21/8/11
21
4
8
hang minh day.gia em no ra di 160 trieu

Attachments

Tập Lái
15/7/14
0
3
3
40
hang minh day.gia em no ra di 160 trieu
Có fix không bác chủ.xe bác mình thấy hỏi khắc phục sự cố trên diễn đàn này nhiều quá sao cho em nó ra đi giá cao quá vậy sao ae dám rước về.nói thiệt chắc giá đi bác.được mình mua về thêm còn khắc phục nữa.fiat mà ngon thì ít ai chịu bán mà đã muốn bán( 1là xe trục trặc còn 2 la lên đời muốn bán được giá nên khó mua).đành ngậm ngùi chia tay...hic buồn wá...!!!!

• Like
Reactions: cafe47
Hạng B2
5/3/12
439
243
43
tp vinh
hix
Có fix không bác chủ.xe bác mình thấy hỏi khắc phục sự cố trên diễn đàn này nhiều quá sao cho em nó ra đi giá cao quá vậy sao ae dám rước về.nói thiệt chắc giá đi bác.được mình mua về thêm còn khắc phục nữa.fiat mà ngon thì ít ai chịu bán mà đã muốn bán( 1là xe trục trặc còn 2 la lên đời muốn bán được giá nên khó mua).đành ngậm ngùi chia tay...hic buồn wá...!!!!
Hix,bác nì quá am hiểu fiat:3dtanghoaheo:

Tập Lái
21/8/11
21
4
8
em len dien dan hoi co 1 lan ve cai man ep thoi ma bac.bac mua xe em ve thi khong can khac phuc nua,em giu xe ky lam,con gia do em chi bot chut cafe thoi,cam on bac da xem tin.xin loi may em go dau khong duoc.