Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Cẩn thận: Em đi Đà Lạt về, đến ngã tư Dầu Dây thấy có bảng hướng dẫn> đi thẳng là quốc lộ 51 và cao tốc(ngoài bảng này kg có bảng nào khác chỉ vào cao tốc), thế là cứ chạy hoài cả 20Km cũng kg thấy cao tốc đâu, hỏi dân mới biết đường này kg vào cao tốc, rất nhiều xe bị vậy. Thế là quay lại hướng hết cao tốc lúc đi từ SGòn thì mới gặp đường dẫn vào cao tốc và đi về Sgòn

Thế mới biết, người đặt bảng chỉ đường cũng phải có kiến thức và đạo đức mới kg hại người khác

Hạng D
14/2/11
2.611
4.618
113
Cẩn thận: Em đi Đà Lạt về, đến ngã tư Dầu Dây thấy có bảng hướng dẫn> đi thẳng là quốc lộ 51 và cao tốc(ngoài bảng này kg có bảng nào khác chỉ vào cao tốc), thế là cứ chạy hoài cả 20Km cũng kg thấy cao tốc đâu, hỏi dân mới biết đường này kg vào cao tốc, rất nhiều xe bị vậy. Thế là quay lại hướng hết cao tốc lúc đi từ SGòn thì mới gặp đường dẫn vào cao tốc và đi về Sgòn

Thế mới biết, người đặt bảng chỉ đường cũng phải có kiến thức và đạo đức mới kg hại người khác
Đi đường đó đỡ tốn 60 k, mà còn 15 km nữa ra QL51 rồi, bác quay lại còn chậm hơn

Hạng C
2/5/07
700
320
63
HCM
Em cũng đi đường này hôm qua, do nghiên cứu truớc nên tới ngã tư DG là rẽ trái. Đúng là các bác tài lạ đi theo bảng hướng dẫn thì sẽ vào cao tốc đoạn Long Thành - HCM. Mong các bác nhà ta sớm cập nhật biển hướng dẫn hướng đi: rẽ phải đi BHòa, rẽ trái Phan Thiết/Cao tốc, đi thẳng: ngắm rừng cao su :)

Hạng B2
27/8/14
120
105
43
Em cũng đi đường này hôm qua, do nghiên cứu truớc nên tới ngã tư DG là rẽ trái. Đúng là các bác tài lạ đi theo bảng hướng dẫn thì sẽ vào cao tốc đoạn Long Thành - HCM. Mong các bác nhà ta sớm cập nhật biển hướng dẫn hướng đi: rẽ phải đi BHòa, rẽ trái Phan Thiết/Cao tốc, đi thẳng: ngắm rừng cao su :)
...là lộ ĐT769 đến LT qua ngã Bình Sơn, cuối lộ đến LT rẽ trái một đoạn sẽ gặp cao tốc LT-HCM đó bác, đặc điểm cung đường 769 các Oser thảo luận nhiều lắm, bác chịu khó đọc lại, thân!

Hạng C
2/5/07
700
320
63
HCM
Cung đường 769 (DG-Bình Sơn- LT) này em hay đi trước ngày 8-2. Hiện nay cung đuờng này sẽ bớt xe hơi nhiều do từ DG đến LT đa số chọn đi cao tốc.

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Hôm khánh thành cao tốc, vnexpress.net có clip hướng dẫn cách vào, ra tại HCM, Long Thành, Dầu Giây rất chi tiết. Các bác tìm lại hoặc hỏi cụ Gồ xem nhé.

Hạng B2
3/12/14
138
72
28
Đường xá phát triển mà mấy cái biển báo kg theo kịp thiệt tình tui kg hiểu các cụ làm ăn kiểu gì nữa, bảo sao đất nước kg tiến lên nỗi :3dgian: