Hạng B2
18/12/06
171
72
28
Các anh em ở PMH đậu xe ngoài đường nên cẩn thận. Tối qua khỏang 7pm ở khu nhà tôi Mỹ Kim có 2 thằng đi honda bẻ kính hậu của em Civic mới ken đậu trước nhà. Khu vực này xe thường đậu trước nhà cả đêm vì garage đã được sửa lại để mở rộng phòng khách. Vì vậy anh em nên cẩn thận vì có thể sau nay trộm lấy cả xe vì bảo vệ khó bảo vệ hết được, như trường hợp tối qua 5 - 6 chú bảo vệ bu lại coi sau khi 2 thằng trộm biến mất rồi. Chú ý nha các anh em

Hạng C
19/12/06
734
368
63
Ngôi Sao Ba Cánh
RE: Cẩn thận khi đậu xe ở Phú Mỹ Hưng

sau khu nhà mình dạO phức tạp wa1 vậy ?
bác để xe ngoài cũng khó mà trách dc==>chúng nó rủ tay nhau vào khu nhà mình chôm chĩa òy ==> nghe sợ quá , thế là hết cái tật chủ quan ...

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

PMH daọ này mất an ninh vậy ta

Chắc bọn ăn vạt này tranh thử thôi, em thấy PMH Security chạy RANGER Trắng vòng vong hòai đó chứ. EM còn nghe nói nếu để xe ngòai đường thường xuyền thì bồi dưỡng cho Secu 10ĐÔ/một xe/tháng để được canh chừng.....xem ra không an tâm.

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Dàoooo. Dân Phú Mỹ Hưng giàu mà lo gì....có mất cả cái xe cũng giống anh em mình mất 1 ly cà phê đen buổi sáng.[8D]

Trộm nó vào đó khuân thì nó khỏi khuân chỗ khu nhà nghèo.

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: petrol

PMH daọ này mất an ninh vậy ta

Chắc bọn ăn vạt này tranh thử thôi, em thấy PMH Security chạy RANGER Trắng vòng vong hòai đó chứ. EM còn nghe nói nếu để xe ngòai đường thường xuyền thì bồi dưỡng cho Secu 10ĐÔ/một xe/tháng để được canh chừng.....xem ra không an tâm.

PMH Security chạy xe đạp là phần lớn, thỉnh thoảng mới có 1 chú RANGER chạy lấy oai thôi.;)

Hạng D
11/1/07
2.243
3.535
113
Sài Gòn Bến Nghé

hôm trước ( cũng lâu òi) bác tài xế kế nhà em đậu con lexus 470 ngoài đường, bác ấy mê cờ tướng quá nên vào xem, có 2 thằng đi chiếc max tím sàng qua sàng lại con lexus bay mất cái kính hậu bên trái , bác ấy chạy ra mếu máo (bác ấy là lái xe thui) trông đến tội nghiệp.... hôm sau bác ấy sàng qua khu trần bình trọng Q5 thấy ngay 1 cái kính y chang cái bị bẻ mất mua lại hình như cũng vài tháng lương. mấy thằng bẻ kiếng ấy hôm nào bắt được thì @#$%^&