Hạng D
19/9/08
1.707
188
63
Số là mấy hôm nay trên những tuyến đường chính ở SG đều có cắm bảng phân luồng khi rẽ phải, cho nên các bác muốn rẽ phải ở ngã 4 nào thì nên lưu ý đã có cắm bảng chưa (đa số là phải chạy chung làn với xe 2 bánh, mà chạy chung thì nghe chửi không thấy ghê mới lạ ), thường là trước ngã tư tầm 20m gì đó.

Em bị 2 cú: 1 ở Bạch Đằng rẽ phải qua Đinh Bộ Lĩnh, lần 2 là mới hôm qua từ Võ Thị Sáu rẽ phải qua Trần Quốc Thảo, hầu hết xe 4 bánh vừa quẹo là có 2 anh mời vào liền. May mà em có câu thần chú "mình không hà" nên ....... thoát, hehehe

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Hội Bưởi TG xin cảm ơn bác chủ thớt về thông tin hữu ích trên :D
Bác HC thử để dàn pháo trên tapto thì ai dám chửi nà ^^
Em đang tìm mô hình tàu sân bay trưng taplo nè :D

Hạng D
15/10/10
3.303
33
48
40
www.quyiphone.com
HC2006 nói:
Số là mấy hôm nay trên những tuyến đường chính ở SG đều có cắm bảng phân luồng khi rẽ phải, cho nên các bác muốn rẽ phải ở ngã 4 nào thì nên lưu ý đã có cắm bảng chưa (đa số là phải chạy chung làn với xe 2 bánh, mà chạy chung thì nghe chửi không thấy ghê mới lạ ), thường là trước ngã tư tầm 20m gì đó.

Em bị 2 cú: 1 ở Bạch Đằng rẽ phải qua Đinh Bộ Lĩnh, lần 2 là mới hôm qua từ Võ Thị Sáu rẽ phải qua Trần Quốc Thảo, hầu hết xe 4 bánh vừa quẹo là có 2 anh mời vào liền. May mà em có <span style=""color: #ff0000;"">câu thần chú "mình không hà"</span> nên ....... thoát, hehehe
[<font]câu thần chú "mình không hà" ---> Câu là sao bác ??? từ 2 đến 5 xị hả :D

Hạng D
19/9/08
1.707
188
63
Dạ, nếu mấy anh hiểu theo nghĩa "mình là người nhà không hà" thì cho qua. Còn nếu không được thì nghĩa là "em chỉ đi có mình không hà, hổng có tiền bạc, giấy tờ gì hết", mấy anh muốn làm gì em thì làm nên cũng..........qua luôn, hehehehe

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Mình ko hà --> 2 - 5 xị
Mình ko nhà --> nhắc nhở anh lần này, thôi đi đi ^^
Mình ko cà --> ủa bạn HC hả? biến giùm koan đi má :D

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
hum bữa em cũng bị, đi từ Ng T Minh Khai đến Nam Kỳ KN thì quẹo phải (em đi từ lane giữa), ngay góc Dinh ĐLập, vừa quẹo qua thì bị * tó cổ, anh í bảo ra nhìn cái bảng phân luồng cách ngã tư chừng 30m : lane trái và giữa để đi thẳng, lane phải để quẹo phải. Nghĩa là chúng ta phải chen chúc với vài chục tá honda và nghe chửi nữa. Thật là thông minh!
Nhưng mà, cách đây vài hôm em xem lại thì cái bảng ấy tháo rồi, trở lại như cũ nha các bác!(chắc trước đó anh í thổi nhằm xe của Ng Tấn Dũng)!

Hạng D
15/10/10
3.303
33
48
40
www.quyiphone.com
sắp lễ rồi , mấy bác đó phải canh liên tục , k đc nghỉ chơi lễ , mà vợ con lại ở nhà phải đi shopping liên tục :D
trước e có thời gian làm ở ủy ban , thấy cũng "khổ" lắm các bác ạ

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/12/10
2.789
26.207
113
cạm bẫy đầy đường...chẳng biết lúc nào mình dính chưởng..theo em mấy anh xxx nhà mình mới chính là 'hung thần xa lộ""...