Tập Lái
18/3/07
33
0
0
Các Bác thông cảm vì không chỉ riêng EA đâu, phần lớn các đại lý chính hãng đều làm ăn như vậy, nếu các bác hay sửa garage (có tiếng nhưng không có hình) thỉnh thoảng sẽ gặp một số xe bị bệnh "nan y" trong đại lý chính hãng đưa ra nhờ "cấp cứu" cho qua cơn hiểm nghèo.

Vào đại lý thì em chỉ thấy hài lòng một số khía cạnh như: chăm lo các bác chủ xe khá tốt, làm việc bài bản (nhưng không có kinh nghiệm), vệ sinh vợ 2 tốt. Đây là ý kiến chủ quan của em mong các bác đừng ném đá mạnh tay.

Hạng C
2/4/08
917
519
93
Chit nói:
1 cái bình mà 17 triệu, thật ko thể tin nổi

Em cũng không tin nhưng cũng phải tin thôi bác à :). Bởi vậy nên phải có lý do gì đó để giải thích với khách hàng sự chênh lệch quá lớn giữa bình chính hãng (18tr) với bình ngoài (2tr) chứ. Nhiều khi nghĩ lại cũng vô lý, 10 cái bình chính hãng (180tr) mua được chiếc xe hơi cũ kha khá chở gia đình đi tung tăng hehe.

Hạng C
2/4/08
917
519
93
Linhperfume nói:
cũng nguy thiệt, e thì toàn vào hãng vì gần nhà
Biết gần nhà mà , gặp ăn sinh tố góc đường hoài. Cho gởi lời thăm Hân và bé hén :)

Hạng B2
18/10/08
254
1
18
53
em hôm nay bị giam xe chính thức 4 tuần tại EA.
Và minh chứng cụ thể là tận tay giám đốc kỹ thuật người Đức đưa em 1 con Z4 3.0 mới tinh mới lăn bánh có hơn 130km để chạy trong thời gian này. Chắc tại vì em sửa nhiều ở đó và dính nhiều chưởng quá...

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com
nvka nói:
Và minh chứng cụ thể là tận tay giám đốc kỹ thuật người Đức đưa em 1 con Z4 3.0 mới tinh mới lăn bánh có hơn 130km để chạy trong thời gian này. Chắc tại vì em sửa nhiều ở đó và dính nhiều chưởng quá...

hihi, kiểu này thì e cũng muốn để xe trong đó vài tuần giống bác quá

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
nvka nói:

đúng là Vàng Anh người nổi tiếng có khác , ưu tiên vãi

Hạng D
16/9/07
1.589
6
38
49
Linhperfume nói:
nvka nói:

hihi, kiểu này thì e cũng muốn để xe trong đó vài tuần giống bác quá

Bác Nước Hoa đem xe vào EA đưa cho bác con X6 chạy đó :D:D:D