Tập Lái
17/6/11
16
0
0
Xe đã bán. cám ơn anh em đã quan tâm.
Thanks

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/6/12
48
0
6
[:O]pác nao da xem qua xe chua đánh giá hộ pác chủ kìa, bán trong hội thì anh em biết xe cộ nhau bán dc giá tốt và xe cung dc chăm sóc tốt, chứ bán ra ngoài em e là ..
đang tìm accord di nhưng ko thích màu xanh tger và giá pác chủ dua ra có vẻ hơi chát
hic, pac chủ mua xe chay được 1 năm, chua tìm hiểu hết cảm nhận accord đã rao bán rồi a - pac chu it tham gia dien đàn nhỉ, mới có 6-7 bài viết

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere
pxtung nói:
Tình hình rất là tình hình nên mình đành quyết định chia tay V2 thôi.
Mình có một em Accord 92 xanh tiger hàng Mỹ, phun xăng điện tử (Số Vin : 1HGCB7553NA188990), vì cần thóc để mua nhà ra riêng nên đành phải chia tay em nó, xe mình bảo dưỡng định kỳ chỗ Bác Tấn - Bình Dương, chất xe thì các bác cứ yên tâm, gầm và máy còn zin, xe nguyên bản. Vì đã được Pháp sư cân chỉnh thường xuyên nên máy móc rất êm và rất ít hao xăng. Mình chỉ mong V2 được về với anh em trong hội nghiện thôi. .Anh em nào có nhu cầu thì Alo cho mình nha : 0918.484.989, mình tên Tùng , ở Phú Nhuận - cuối tuần thì hay về nhà vợ ở Thủ Đức. Giá em nó là 200tr, nhưng sẽ bớt thêm chút đỉnh cho anh em trong hội.
(Nếu cần xem hình thì cho địa chỉ mail mình gửi nha, mình chưa biết cách post hình lên đây. Mong các Bác thông cảm)
Thanks
http://www.bonbanh.com/Xe...ord-LX-1992-65479.html
em này em thấy rao lâu rồi mà chưa tiễn được hả bác.

Tập Lái
17/6/11
16
0
0
Cũng như cảm nhận của các anh em về dòng xe nổi tiếng này, mình sử dụng thấy rất thích nên việc phải bán là chuyện chẳng đặng thì đừng. Tuy nhiên, bán cho AE hiểu và thích là ưu tiên số một.

Tập Lái
17/6/11
16
0
0
Cảm ơn vì đã có ý kiến.

Hạng B2
10/1/11
392
437
63
chắc xe ngon lắm bác chủ mới tự tin cho giá cao. Dù sao thì cũng chúc em nó sớm tìm dc chồng mới.