Hạng B1
30/11/09
74
0
0
Xe em cổ rồi, không có radio và loa gì cả. nên phải gắn cặp loa "thường thường hạng trung", để nó kêu í ới trên đường cho đỡ buồn.

Em hỏi ở ADV, giá 300K 1 cặp loa. CD thì khoảng 500K của JVC cũ.
Theo em biết loa JBL giá chỉ khoảng 180K thôi, nhưng không biết mua ở đâu, có bác nói ở khu Huỳnh Thúc Kháng hay Nhật Tảo gì đó.

Em cũng tìm 1 radio cổ gắn trên xe. Loại hồi xưa gắn trên xe Peugeot, hay Mer là hiệu gì vậy các bác? Giờ em mua ở đâu, cưa hàng nào, giá thế nào hở các bác.

Bác nào biết chỉ cụ thể giúp em với. Em ở SG.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
loa JBL thì kô có cái nào giá 180k bác àh, nếu có thì chắc cũng là hàng giả, hàng lậu.
Theo như nhu cầu của bác thì bác bác kiếm mấy cặp loa theo xe ( cái này ae os chắc có nhiều vì thay loa khác, loa zin cất trong kho, nhiều bác có thể tặng free ) . Sau đó bác ra ADV kiếm 1 cái cd cũ vừa ý rồi gắn vào. Thế là hợp lý bác ạh

hay Bác có thể tham khảo các Bác đã sử dụng loa vi tính trên xe. nghe cũng tốt chán Bác ạ. Nếu Bác chởi loa vi tính thì chơi loa Creative nhé. Bảo dảm Bác khỏi chê luôn. theo em tính khoảng 2,5tr là hết cỡ rùi. Chúc Bác có dàn âm thanh tốt.

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Undertaker. nói:
loa JBL thì kô có cái nào giá 180k bác àh, nếu có thì chắc cũng là hàng giả, hàng lậu.
Theo như nhu cầu của bác thì bác bác kiếm mấy cặp loa theo xe ( cái này ae os chắc có nhiều vì thay loa khác, loa zin cất trong kho, nhiều bác có thể tặng free ) . Sau đó bác ra ADV kiếm 1 cái cd cũ vừa ý rồi gắn vào. Thế là hợp lý bác ạh
Tui còn 4 cái loa zin của FORD Escape, để bên garage Phi Long, bác muốn tui qua lấy về tặng bác.

• Like
Reactions: Ghostdriver1986
Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
trungnghia nói:
Undertaker. nói:
Tui còn 4 cái loa zin của FORD Escape, để bên garage Phi Long, bác muốn tui qua lấy về tặng bác.

Bac Nghĩa rộng rãi quá ta.

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
jungle nói:
trungnghia nói:
Undertaker. nói:

Bac Nghĩa rộng rãi quá ta.
Mà cũng để gọi qua cho Phi Long coi còn không đã, sợ mấy chú thơ quăng mất thì tiêu.