Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
Kính xe Hyundai Tucson bị nứt, cần tìm chỗ sửa

*Ảnh minh họa

Hi mọi người.
Xe mình là Hyundai tucson bị nứt kính lái. Cho hỏi thay ở đâu thì ổn vậy mọi ngưòi.

Xin cám ơn

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: duocvthg
Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
em thấy có chỗ hàn kính, nhưng theo em thay mới cho lành anh nhé, Sài Gòn có em bán phụ tùng hyundai và thay kính mới và lắp đặt luôn ạ, em tên Thảo 0915757076....xin hân hạnh được phụ vụ anh ạ
ib mình giá kính chính hãng nhé, kg phải OEM

Hạng F
28/8/19
6.695
11.380
113
Palm Beach, Florida, US
Không có ý gì, chỉ là góp ý!
Những bài dạng hỏi vu vơ, xin ý kiến hay gì gì mà chẳng có 1 cái REAL picture, toàn là minh họa thì chỉ có giá trị câu view, câu like và QC dịch vụ... Vì thực tế nếu chủ thớt có xe và người trong cuộc chắc chắn có hình minh họa.
Ngay cả hạng D hạng F gì ko cần biết, để Website có CL làm ơn đính kèm ảnh thật minh họa. Cái đó góp phần làm OS có CL hơn.
Trân trọng!

Hạng C
30/5/17
512
625
93
43
Những bài dạng hỏi vu vơ, xin ý kiến hay gì gì mà chẳng có 1 cái REAL picture, toàn là minh họa thì chỉ có giá trị câu view, câu like và QC dịch vụ... Vì thực tế nếu chủ thớt có xe và người trong cuộc chắc chắn có hình minh họa.
Ngay cả hạng D hạng F gì ko cần biết, để Website có CL làm ơn đính kèm ảnh thật minh họa. Cái đó góp phần làm OS có CL hơn.
Trân trọng!
Bác nói chính xác ,nhiều ông lên diễn đàn lặp hai ba nick vừa hỏi vừa trả lời làm rối đội hình AE không biết nhằm mục đích gì ( Câu view ,like ,quảng cáo sản phẩm v.v....) Nhiều ông post bài không đúng chuyên mục còn hỏi những vấn đề không liên quan đến xe cộ

Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Trân trọng!
Nên trang chủ là do mấy ông admin cố tình đưa bài nên để cho diễn đàn sôi nổi nên chút đó pác. Cũng có vài níc vào vừa tung vừa hứng để quảng cáo